[PIX update ver. 49] Update tình hình load của PIX !!!(27.06)

Status
Not open for further replies.
tutun2906

Join DateJun 2012Posts4Thanks0Thanked 0 Times in 0 Post
Thế này nữa cơ.
Mấy bác cho e tí tình hình vào chiến nào. :binhsua12:

mọi người làm sever nào đấy nhỉ. mình log 10 acc thì vào thì loading cả 10. nản.
lâu k làm jo đói wa vào làm lại lại càng nản hơn. ai chỉ mình mấy cái proxy j đó với :((

cứ như hôm qua log 10 ac gõ chậm 1k1/1h nhưng ko bị gì cả. cảm thấy chính sách này của thằng pix là muốn san sẽ công việc vs nhau. nhưng hôm nay thì lại rối lên tiếp
đúng là kẻ thù của tốt là cái tốt hơn

15id full, XD VT. proxy xài 1 cái nepal 1 cái Mã Lai.hên ko bị error.:binhsua10:

log bao nhiêu acc là vừa vậy mn?

log bao nhiêu acc là vừa vậy mn?

Log 15 acc trở lên
Đã qua 9h nên thấy tình hình load tạm
Edit:
Có 1 proxy của Mã lai khá xịn đây, làm chiều đến h vẫn tốt
175.139.147.107 : 80
..
2 proxy kia ko hiểu sao h oặt ọe rồi. Nghỉ 1 lát kiếm proxy khác làm tiếp :p

Last edited by a moderator:
tình hình rất chi là dã man
toàn bộ id bỗng dưng loading tập thể

@@ 10acc thì cứ 4acc bị loading toàn làm đc có 4acc proxy giờ mới đi kiếm chiến thử xem thế nào k zo 2 ngày mà tình hình wa

@@ 10acc thì cứ 4acc bị loading toàn làm đc có 4acc proxy giờ mới đi kiếm chiến thử xem thế nào k zo 2 ngày mà tình hình wa
Hihi giờ sao mổi IP chỉ log được 7 ID thôi nếu ID chủ log trên web thì soft chỉ log được 6 ID

6id giờ này gõ cũng tốt rồi mà. lúc nãy sv pt bị lỗi, có thể 1 số bạn gõ pt bị error thôi.

Mình gõ soft cũ, k xài proxy hay Ip gì hết mà đang gõ tự dưng loading hết trơn............

Sv Pix and Profit
K biết có bị ban k nữa...............................:binhsua24::binhsua24::binhsua24:
Sau khi thoát ra khỏi soft, giờ lên web cũng k đăng nhập vào dc ID nào luôn, phen này tiêu thiệt rồi :binhsua23::binhsua23::binhsua23::binhsua23:

Last edited by a moderator:
mấy hnay ko làm ăn gì đc nên topic này cũng hết đông vui luôn nản pix thiệt, mất ăn 2 ngày rồi :binhsua12:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,518
174,802
Latest member
toilatoikkk

Most viewed of week

Most discussed of week