[PIX update ver. 49] Update tình hình load của PIX !!!(27.06)

Status
Not open for further replies.
Cùng câu hỏi bác trên. Sẵn hỏi khoảng 3h sáng bác sĩ có đi khám mắt không mấy bác? :binhsua146:

các ACE làm bình thường hả sao mình 2 ngày nay hầu như không làm được, add proxy vào xong thì status của ID đc add thường nhảy loạn xạ (error + time out + loading) + lập code + ban mấy em #_# ai xài ok xin hướng dẫn mình với (XD)

1 list id gần bằng id trước 14/2 rồi còn gì :binhsua163:
đừng vội mừng 1 list balance còn thấp quá sau này em nó có thễ nhãy loạn xạ đấy nếu chơi sang nữa thì bõ ref acc mới thì pri 0 chứ j` ..
đang load nhanh vô đi chút nữa chít thuốc bây giờ

đừng vội mừng 1 list balance còn thấp quá sau này em nó có thễ nhãy loạn xạ đấy nếu chơi sang nữa thì bõ ref acc mới thì pri 0 chứ j` ..
đang load nhanh vô đi chút nữa chít thuốc bây giờ

nói chung biết cách giảm tỉ lệ rớt pri thì pri 0,1 sống xót cao thôi. nhanh rồi, 18id, sp 26. out soft rồi ( nhưng ngồi xóa cái soft cũng thấy nãn)

nói chung biết cách giảm tỉ lệ rớt pri thì pri 0,1 sống xót cao thôi. nhanh rồi, 18id, sp 26. out soft rồi ( nhưng ngồi xóa cái soft cũng thấy nãn)
bây giờ nó thay đỗi quá gỏ cã buỗi mà balance ko lên j` hết cứ thế này chắc chết .
hôm nay sao tự nhiên h này buồn ngũ wa'

cho minh hỏi làm sao để add nhiều id vào ma ko bi clock về quê mấy ngày lên quá nhiều thay đổi :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week