[PIX update ver. 49] Update tình hình load của PIX !!!(27.06)

Status
Not open for further replies.
hình như anh em đang qua bubu rồi thì phãi soft XD thì phãi add proxy . haiz
nhắc lại lần nữa 10 sp 15 . muốn thêm add proxy

soft nào cũng dùng proxy hết chỉ có team18 là kô cần dùng thôi chiến tốt chưa chắc cày đêm quá :binhsua10:

soft nào cũng dùng proxy hết chỉ có team18 là kô cần dùng thôi chiến tốt chưa chắc cày đêm quá :binhsua10:

sao bạn bik soft 18 ko bị

Thật sự mình thấy topic này update tình hình là chính xác, ai cũng vô để up hết nhưng bên cạnh đó cũng để ace nói vài câu cho thoải mái đầu óc cũng là giao lưu học hỏi thêm tí thoy ko spam quá là đc, sao cứ nói 1 câu khác là bị xóa bài thật sự ko hiểu nổi. Ko lẽ cứ zô là post cái ảnh rồi nói 23 acc full sp, sv gì đó rùi xong sao, mong mod xuy xét tí cho ace

lâu giờ vẫn vậy rồi. Bạn cứ thử nghĩ, 1 người đang cần tình hình để vào làm mà tìm đỏ mắt mới thấy update thì bất tiện lắm. Mod cũng vì mọi ng thôi. Đã là top update thì update nghiêm chỉnh. Hồi xưa các pro muốn tám "giao lưu", "học hỏi, xã streets" như bạn nói thì cũng mở thớt riêng, vi phạm cũng trảm . Giờ cũng vậy. Gặp lúc tình hình đang căng mà vào cứ ỏng ẹo " ôi thôi chết mất" " nãn wa trời em năn nỉ đóa"..thì có giúp ích được gì đâu. Tám này tám nọ rồi lách luật bằng cái dòng "ps: load nhanh nha, load chậm nha.." chẳng mang ý nghĩa gì. Hèn gì dạo này thấy các member quen mặt ít update
Mong các bạn nên nghĩ lại vì tập thể chút. Thông cảm cho mod và tuân thủ quy tắc đi thì sẽ k khó xữ cho ai cả.

tĩ lệ thất nghiệp đang tăng cao chưa từng có ỡ quốc gia PIXPROFIT . hàng ngàn người đã ra đường biễu tình yêu cầu pix thay đỗi ngay dự luật ko cho add >10 ID

Ảnh phóng viên ghi nhận được .
lâu giờ vẫn vậy rồi. Bạn cứ thử nghĩ, 1 người đang cần tình hình để vào làm mà tìm đỏ mắt mới thấy update thì bất tiện lắm. Mod cũng vì mọi ng thôi. Đã là top update thì update nghiêm chỉnh. Hồi xưa các pro muốn tám "giao lưu", "học hỏi, xã streets" như bạn nói thì cũng mở thớt riêng, vi phạm cũng trảm . Giờ cũng vậy. Gặp lúc tình hình đang căng mà vào cứ ỏng ẹo " ôi thôi chết mất" " nãn wa trời em năn nỉ đóa"..thì có giúp ích được gì đâu. Tám này tám nọ rồi lách luật bằng cái dòng "ps: load nhanh nha, load chậm nha.." chẳng mang ý nghĩa gì. Hèn gì dạo này thấy các member quen mặt ít update
Mong các bạn nên nghĩ lại vì tập thể chút. Thông cảm cho mod và tuân thủ quy tắc đi thì sẽ k khó xữ cho ai cả.
trận này ko đỡ dc thì chìm lun rồi khỏi update :> :> :>

đúng rồi đó, mình cũng hay lách kiểu đó, biết là đối phó. but cái mình up vẫn chính xác là dc rồi.:binhsua17:
PS: BÁC NÀO MUỐN VỪA UP VỪA TÁM, VỪA THAN THÌ LẬP THÊM 1 TOPIC NỮA, BOX CAP ĐÂU CÓ CẤM LẬP TOPIC. CÒN VD TOPIC CỦA MÌNH, AI VÔ NÓI XÀM MÌNH CŨNG REPORT LIỀN, KO CHẤP NHẬN DC. VÀO NHÀ AI THÌ CŨNG TÔN TRỌNG CHỦ NHÀ TÍ CHỨ.

[/url]

chơi proxy của bác XD khá good nhưng proxy dễ die nên làm đc nhiêu đây là error rồi haiz haizz chết là cái chắc:binhsua10:

Last edited by a moderator:
Rinvip: cái này tùy mỗi ng mỗi nhận định thoy, tùy từng ng nên chẳng ai nói gì đc cả
Có ai đang làm soft XĐ ko vậy, sao mình add 20 acc mà nó load chậm kinh vậy sp có đc 17 mà hồi tối làm thử soft bubu thì load nhanh hơn, là vì soft hay vì pix đang load chậm đây, ai cho tình hình đang làm cái koi nào im ắng quá đó

Lỗi kết nối 1 giây các id tại ip máy + ip proxy, còn lại có 1 id ip máy và 7 id ip proxy thôi, k biết sao...?? Soft Bú bụ :))

Last edited by a moderator:
Ko bít sao acc add ở ip bt nó bị loadding và error, kể cả acc add ở proxy khác, sv pt nhé ko hỉu sao log acc vô nó hiện cái bảng tam giác ko à

Hú hồn chưa bị banned id nào :binhsua25: lại k bị mất tìn... :binhsua14:

pix nó khôn nhỷ, dùng proxy mà cũng dò ra làm error hết cả lũ :binhsua15:

lỗi kết nối là sao nhỉ , mấy id đó mình đâu sài proxy đâu ta , 16 id mà load chán quá , từ đầu đến cuối ko nhích lên nổi 17 sp nữa , ko tam giác , 1 chó mèo , 1 sorry , lặp code tầm 12 cái

Tớ đoán k lầm tí nữa nó k cho log theo ip nữa, mà mỗi group chỉ đăng nhập 10 id là cùng, ip proxy cũng bó tay ;))

chuẩn bị pix có trò mới để làm khổ ace rồi đó, thật ko thể nói nổi pix ơi là pix :binhsua21:

Tớ đoán k lầm tí nữa nó k cho log theo ip nữa, mà mỗi group chỉ đăng nhập 10 id là cùng, ip proxy cũng bó tay ;))

Thì đăng nhập nhiều Group,trên đời chẳng có cái luật nào mà không bị lách cả.Mới đi chơi về ai cho cái hình minh họa giúp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week