Pixprofit cấm IP VN??? (8/7/2011)

Status
Not open for further replies.
cảm ơn bác admin, nhờ bác cấm IP j j đó của tụi nó mà nhờ đó nhà em chạy như máy, load ko kịp gõ.
1 lần nữa cảm ơn bác, em hứa sẽ cố gắng gõ 1 ngày kiếm khoãng 150k :))

cảm ơn bác admin, nhờ bác cấm IP j j đó của tụi nó mà nhờ đó nhà em chạy như máy, load ko kịp gõ.
1 lần nữa cảm ơn bác, em hứa sẽ cố gắng gõ 1 ngày kiếm khoãng 150k :))
Ông này nói chuyện như shit ý.nó paned Trung Quốc cảm ởn đã đành. cùng anh em trong nghề với nhau, cùng dân việt với nhau. Cảm ơn cái con khỉ. Giờ nó chưa paned chứ nó ban thì cả nước luôn ý. lúc đó thì ở đấy mà cảm với ơn.Mong no baned nước khác không mong,
xin chia buồn cùng anh em nào không gõ được nhé. muốn kiếm tý cháo mà đâu đâu nó cũng cấm dân việt nam. mình có làm gì chúng nó đâu sao nó ghét dân mình thế hả anh em.
Được cái hình load nhanh. chính tỏ dân việt nam làm nghề này nhiều

Last edited by a moderator:
xin thông báo 1 tin buồn cho những ai xài mạng VN còn đang gõ và xài soft đc cứ hả hê đi rồi cũng chuẩn bị vào blacklist thôi.
Còn tin vui cho anh em k gõ đc mấy ngày nay:
mình đã có cách giải quyết làm việc trên soft hẳn hoi nhé không làm trên web đâu tốc độ load 150% so với trước đó :))
@ admin pixprofit: anh chấp chú banned cả nước anh đó banned thế nào thì anh vẫn login và làm đc trên soft nhé trừ khi chú có ý định đóng cửa dẹp tiệm pix or banned toàn thế giới thì anh chịu =))

xin thông báo 1 tin buồn cho những ai xài mạng VN còn đang gõ và xài soft đc cứ hả hê đi rồi cũng chuẩn bị vào blacklist thôi.
mình đã có cách giải quyết làm việc trên soft hẳn hoi nhé không làm trên web đâu tốc độ load 150% so với trước đó :))
@ admin pixprofit: anh chấp chú banned cả nước anh đó banned thế nào thì anh vẫn login và làm đc trên soft nhé trừ khi chú có ý định đóng cửa dẹp tiệm pix or banned toàn thế giới thì anh chịu =))
Tự tin ghê hen :D comodo chậm như quỉ mà e :p

có nhiều mem chơi cái này ko để lập cái pic share mấy con vps cho các cậu vậy . Chả biết reg dc nhiêu con nhưng sẽ share for you

mình đã có cách giải quyết làm việc trên soft hẳn hoi nhé không làm trên web đâu tốc độ load 150% so với trước đó
@ admin pixprofit: anh chấp chú banned cả nước anh đó banned thế nào thì anh vẫn login và làm đc trên soft nhé trừ khi chú có ý định đóng cửa dẹp tiệm pix or banned toàn thế giới thì anh chịu
share chút đi nè trời, bùn mún chết đây làm ko được :binhsua45:

Buồn cười với cái cậu này :)

Buồn cười với cái cậu này :)
Tại sao lại buồn cười, bạn VOL xài EVN có vẻ ko đụng hàng nên đỡ lo, còn như anh em chúng tớ đây ko làm được mà còn bị cười nữa đúng là phải nóng trong người chứ :(

Tại sao lại buồn cười, bạn VOL xài EVN có vẻ ko đụng hàng nên đỡ lo, còn như anh em chúng tớ đây ko làm được mà còn bị cười nữa đúng là phải nóng trong người chứ :(
Ý mình ko phải vậy mà mình cũng chưa bao giờ hả hê làm cái gì cả, vì mình làm cái captcha này nghiệp dư lắm ko chuyên nghiệp mà. Và mình thấy người đang "hả hê" là cái cậu nói: "những ai xài mạng VN còn đang gõ và xài soft đc cứ hả hê đi rồi cũng chuẩn bị vào blacklist thôi." đấy chứ, vì cậu ta có thể đã tìm ra 1 phương pháp nào đó xong quăng lên mấy câu cm 2` quá :) , thay bằng việc đó là tip cho mọi người cùng dùng vẫn hay hơn :)

tóm lại đã co thong báo chinh thuc từ pix chưa? neu banned vn thi nãy jo chang cụ nào vao dc dau.. toàn đoán mò là giỏi..

dis mẹ nó mà pan IP việt nam thì chả khác nào nó tự tử, 99% thằng làm việc cho PIX là việt nam

dis mẹ nó mà pan IP việt nam thì chả khác nào nó tự tử, 99% thằng làm việc cho PIX là việt nam

Thế ko pan thì là gì, có 1 vài em ở cùng dãi IP bị pan nên chịu chung đếy đếch vào được pixprofit.com sao lại vào được các trang khác, mạng chuối à, vào được trang khác mà gọi là mạng chuối là ko đúng rồi, chỉ có cái mạng thằng pix 1 là bị điên, 2 là nó banned ip mình thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week