Pixprofit cấm IP VN??? (8/7/2011)

Status
Not open for further replies.
Captcha cực lắm, chuyển nghề đi a e. Làm offer sướng nhất.

Ai có mail của thằng Admin nói nó đưa VN vào Blacklist thì quăng lên dùm cái. Cứ nói suông làm rối loạn tình hình ra :|

Ban IP thấy ko bùn và sock bằng cái tin này của admin maytram nèk

Hiện tại, sau 1 đêm nghiên cứu. Admin nhận thấy Pix hiện nay rất khó tín. Chặng chỉ cho làm việc 1 IP/1 ID. Vì thế việc sử dụng Soft là hoàn toàn không thể !.
Nhưng cũng có cái mừng đó là pix hiện tại có rất nhiều Cạp cho moi người !
Admin May Tram

Ai có mail của thằng Admin nói nó đưa VN vào Blacklist thì quăng lên dùm cái. Cứ nói suông làm rối loạn tình hình ra :|
bạn ơi, bạn wa topic
khoảng trang 15 trở đi là có nhé, bạn chưa đoc hết thì đừng có nói vậy, có bạn đã post lên rồi và mình cũng đã gửi thư 2 lần cho admin của nó nó đều trả lời
Your IP has been blacklisted for software using.
không phải là nó ban hết toàn bộ IP VN nhưng nó phát hiện cái nào xài soft nhiều thì nó ban cái đó thôi và mình cũng bi dính lun

pix nó cấm ip vn rồi. hok chỉ vn không đâu, còn cả các nước như: Lào, Philip, úc.........NHIỀU LẮM!!!!!!!!!! có pro nào cách vào mà không fake ip không?

Tôi định share cho mấy cậu cái vps Ram 7GB nhưng có card màn hình 32 bit rồi mà load quá chậm . ít nhất ai muốn chơi card màn hình 64->128 loại tôi ko có

pix nó cấm ip vn rồi. hok chỉ vn không đâu, còn cả các nước như: Lào, Philip, úc.........NHIỀU LẮM!!!!!!!!!! có pro nào cách vào mà không fake ip không?

hidemyass.com << vào thử nó vào dc đấy ko cần fake

Có bạn nào pro enlish viết thư chửi một trận xối xả vào mặt thằng admin PIX đê.Chửi cho nó tức mà die luôn thì càng tốt.

Chửi cũng ko được gì, vì site của nó nó muốn làm gì nó làm chứ :D , nó đâu có thời gian quan tâm đến người chửi nó, nó chỉ quan tâm đến ai đang làm việc cho nó thôi :D

Hiện tại thì thì chỉ mổi soft của xiaoa là ko dùng được! Còn việc ban IP VNPT thì mình ko rõ vì FTP vẫn vào bình thường

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week