Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.73] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(HAPPY NEW YEAR 2014))

Status
Not open for further replies.
Mới check xong. Code rác gõ bậy vẫn đc tính tiền nhé!
tất nhiên pro giờ mới biết sao.
code nào cũng là 1 code và đều có cách gõ của nó
không có định nghĩa code rác
code rác cũng có cách gõ của nó.
ESC chỉ để giành khi timeout.
nó không phải bỏ qua mà mặc định của error . dont see . blank
còn lại thấy gì gõ đấy.
hình ảnh có chứ gõ chữ đấy
không có nghĩa. k biết gõ gì.
cứ error mà bem. >>> tỷ lệ chắc chắn trên 98%
còn suy nghĩ error mà band.. là suy nghĩ của Gà nhá.

code lỗi gõ error là đúng >> nó sẽ tính đúng và + tiền
code có chữ gõ error mới là sai>>> mới bị band

co hoi tot de giam pirr

Last edited:
code rác thì xác định là sai còn sorry thì mình chưa biết vì làm biếng test .
34ID SP 38 đang có dấu hiệu giảm COde rác tương đối nhiều ai đang giữ pri thì tốt nhất đừng làm ko nhảy pri đấy
code rác mà bảo sai
k biết gõ thì mới sai thôi
error cả chiều nay.. gần 10k mà check sai hơn 100 code thôi
Pir giảm 1 cách đáng kể

code rác mà bảo sai
k biết gõ thì mới sai thôi
error cả chiều nay.. gần 10k mà check sai hơn 100 code thôi
Pir giảm 1 cách đáng kể
bạn thử vào payout hết code rồi gõ 100code sau đó vào xem nó như thế não rồi hãy phán nhé bạn, bạn chưa thử chưa chắc chắn thì đừng vội nói ng khác . 1 số code pix chấp nhận cho gõ sai nhưng tính đúng vì đó là code gì ko hiểu nhưng pix ném nó ra nhiều ví dụ chữ W cũng đc xem là rác . nhưng gõ nó đc xem là đúng, còn Code trắng Code 3 cạnh cũng là rác gõ nó có đc tính đúng đâu .
pri giảm hay ko mình ko biết vì ko giữ pri . bạn muốn check 9 xác thì check theo cách mình nói rồi bạn rỏ thôi .
Hôm nay Pri tốt ngày hay sao từ khuya đến giờ Load đều nhanh cả
25ID SP ful

:D code hình ảnh nhiều sợ - cứ ra gì đánh đấy =)) ra hình xe oto đánh car =)) nói chung là trừ cái tam giác đỏ ra thì ấn ESC khuyến khích là đánh bừa còn hơn bỏ xót - ân ESC nhiều là ra đảo đó các thím
gõ tương tự bác này cứ xe là card ảnh biết tiếng anh thì ghi đại ko thì pic or blank mà phang vào .

Code hình chữ W mình gõ Wordpress, F gõ facebook, con trym xanh gõ Twitter, không biết nó tính sai không nữa :(
16IDs speed 25

Có dấu hiệu chậm lại rồi :( 28ID SP 39 đang giảm dần thôi chơi game đợi rs

code nay gõ j các bác
vwqrnw

1id 2.2 sp :D

bạn thử vào payout hết code rồi gõ 100code sau đó vào xem nó như thế não rồi hãy phán nhé bạn, bạn chưa thử chưa chắc chắn thì đừng vội nói ng khác . 1 số code pix chấp nhận cho gõ sai nhưng tính đúng vì đó là code gì ko hiểu nhưng pix ném nó ra nhiều ví dụ chữ W cũng đc xem là rác . nhưng gõ nó đc xem là đúng, còn Code trắng Code 3 cạnh cũng là rác gõ nó có đc tính đúng đâu .
pri giảm hay ko mình ko biết vì ko giữ pri . bạn muốn check 9 xác thì check theo cách mình nói rồi bạn rỏ thôi .
Hôm nay Pri tốt ngày hay sao từ khuya đến giờ Load đều nhanh cả
25ID SP ful
ngày nào chẳng payout . mỗi lần login làm là 1 lần payout. ngày đến 4.5 lần
chữ W bạn gõ W xem đúng hay sai. các codr khác đều có cách gõ hết.ng phán thánh là bạn đấy
k gõ đúng lại còn chém càn

1id 4sp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,544
174,824
Latest member
nhatdz1990