Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.73] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(HAPPY NEW YEAR 2014))

Status
Not open for further replies.
Hiện chữ thì mình phang dù 1 chữ cũng ghi, còn lại hình thì error dù gì thì từ hwa đến giờ vẫn cộng tiền bình thường. Ban nick thì tao nick khác :p
Code trắng đen nhiều quá :(

WMZ giờ có trang nào bán thu mua bằng auto không hả mấy bác , lâu ko vào làm lại giờ mấy trang thu mua wmz đi đâu hết rồi không biết

payout = rest acc con về 00
cái này chủ yếu giành cho G tuyển mem để dễ quản lý
rest hay không k quan trọng
mình thích payout là để kiểm soát code xem đúng hay sai thôi
vs lại nhiều hôm pix + thiếu $ còn biết mà chuyển sveer.
cái tính %. thì payout hết. gõ đuợc nhiêu thì lấy số code đúng / tổng count *100

PS: cai hình W chỉ gõ W
f chỉ gõ f
hiện gì gõ đấy.
k gõ facebook.. hay cái gì khác
những hình vớ vản khác cứ error mà bem
cho vào umarco gõ e enter là xong.
chua timeout. nghiem cam ESC
sao Guild của mình chỉ hiện số code đúng nhỉ, làm sao xem mình gõ đúng bao nhiêu %

sao Guild của mình chỉ hiện số code đúng nhỉ, làm sao xem mình gõ đúng bao nhiêu %

Giờ tui mới biết pix có cả Guild cơ đấy :D Để xem mình gõ đúng bao nhiêu %, hãy vào ID chủ, mục Group/Expand Group Members List rồi coi 2 chỉ số "Got" và "Done". Tính % chính xác bằng cách lấy 100/Got*Done=% gõ chính xác, ví dụ một group của tui: 100/13475*13228=98,17%

Đang gõ cũng phải giật mình sửng sốt @ @ Vãi cả captcha !!! 1ID = 3.6 speed !!!
Giờ mới để ý thím này vừa cạp vừa xem phim sub Eng cơ :confused: Bá quá...
7 IDs speed 22, có vẻ đang chậm dần nhỉ :rolleyes: cạp nốt 1$ nữa rồi khò khò thôi :cool:

Cho mình hỏi đang gõ bị time out nguyên 1 dàn id là do proxy hay do cái gì. Mình có nên start để làm tiếp ko hay là out ra?

Giờ mới để ý thím này vừa cạp vừa xem phim sub Eng cơ :confused: Bá quá...
7 IDs speed 22, có vẻ đang chậm dần nhỉ :rolleyes: cạp nốt 1$ nữa rồi khò khò thôi :cool:

Bá gì đâu !!! Chẳng qua ko tìm thấy vietsub nên đành xem luôn thôi, hiểu được chỗ nào thì hiểu, ko thì xem tranh :D Hết giờ vàng rồi, bác nào cho chút tình hình với !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week