Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.73] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(HAPPY NEW YEAR 2014))

Status
Not open for further replies.
↓ 1id ~ 1.1sp

64% code ngắn (code 1 chữ) - 195/303
29% code dài (code ≧2 chữ) - 88/303
7% code lỗi, câu hỏi, hình ảnh (ESC) - 20/303
ông không nghỉ ngơi ăn uống luôn hả,thấy up liên tục thế

↓ 1id ~ 0.7sp

52% code ngắn (code 1 chữ) - 144/278
44% code dài (code ≧2 chữ) - 123/278
4% code lỗi, câu hỏi, hình ảnh (ESC) - 11/278

Bạn này cập nhật khá sát ae không nên tiếc 1 cái like tặng cho bạn ấy nhé! Thanks vì tinh thần nhiệt tình với ae box cạp

co bac nao bi zay khong? add vai id vao rui, sau do add tiep thi bi blocked het may id vua add vao

Soft này mình tự viết :p

Thống kê số capt trong <=10 phút gần nhất rồi chia ra lấy speed gần đây nhất, + capt ngắn, dài, bỏ qua: lỗi, câu hỏi gì đó.

Nó kết xuất ra 1 chuỗi rồi pate vào trình duyệt nhất Enter là post lên luôn.​
Viết Đc tool mà phải ngồi capt à bác :eek:, sao ko kinh doanh soft đi :rolleyes:. Giờ quanh đi quẩn lại cũng có mỗi soft XĐ mà lâu lắm rồi chả thấy bác ý update gì mới phù hợp với tình hình captcha hiện tại. Nếu Soft bác ngon đưa lên chắc chắn anh em trong box sẽ ủng hộ

2 lão này chắc sspam lấy port, up thi tầm 30 phút 1 lần, 5 phút up 1 lần, nhảm vãi, ko có dislike chư, ko tôi chi vài dis

Đúng là lúc trước đây 1-2 năm thì mình cũng đồng ý với bạn cả 2 tay nhưng h bạn phải theo thời thế chứ trong cái 5 phút của bạn pix có thể thay đổi speed đến cả vài lần đấy, mình tiếc là không có thời gian và đủ sức post 1p 1 lần đấy chứ!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week