Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.73] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(HAPPY NEW YEAR 2014))

Status
Not open for further replies.
2 lão này chắc sspam lấy port, up thi tầm 30 phút 1 lần, 5 phút up 1 lần, nhảm vãi, ko có dislike chư, ko tôi chi vài dis
tks pro đã cho ý kiến!
@doivodoigame từng mang danh spam, nhưng ít ai biết rằng bác ấy giúp ích rất nhiều người, trước khi @doivodoigame update mình cũng update rất nhiều, nhưng từ khi bác ấy update thì mình tham khảo update của bác ấy mà làm. Nữa đêm thức dậy nên thấy ai đó update thì captcher vui rồi, chứ không cần biết là update có ích hay không.
Dạo này @doivodoigame đổi múi giờ capt nên mình thay chân bác ấy.
Update là niềm vui, Post và Like thì không ăn được, không exchange ra VNĐ được, làm gì đó có ích cho 1 nhóm người là mình zui rồi. Tất nhiên cuộc sống là 2 mặt: 1 số người sẽ thích ~ 1 số sẽ không thích.

Nguyên tắc của mình rất đơn giản: cho đi để nhận lại. Lý do mình update như vậy, tất nhiên không phải nhận lại ở box nay, hay bây giờ. Có thể ở một nơi khác, thời gian nào đó trong tương lai. Nếu cho đi được điều gì, thì tại sao không ..

Viết Đc tool mà phải ngồi capt à bác :eek:, sao ko kinh doanh soft đi :rolleyes:. Giờ quanh đi quẩn lại cũng có mỗi soft XĐ mà lâu lắm rồi chả thấy bác ý update gì mới phù hợp với tình hình captcha hiện tại. Nếu Soft bác ngon đưa lên chắc chắn anh em trong box sẽ ủng hộ
XD là thánh programer, mình là SV thôi, viết soft nhỏ áp dụng thực tế là một trải nghiệm thú vị. Mình có rất nhiều soft hổ trợ việc làm capt, nhưng phải qua thực tế nhiều thì mới hổ trợ các bạn đồng minh capt tốt được :D. Khi nào mình test nó OK hết, qua giai đoạn beta thì mình sẽ share cho bạn nào cần.

Đúng là lúc trước đây 1-2 năm thì mình cũng đồng ý với bạn cả 2 tay nhưng h bạn phải theo thời thế chứ trong cái 5 phút của bạn pix có thể thay đổi speed đến cả vài lần đấy, mình tiếc là không có thời gian và đủ sức post 1p 1 lần đấy chứ!!!
tks pro ủng hộ box capt và anh em!! thực sự những ai cần điều này sẽ hiểu :D

Last edited:
Đúng là lúc trước đây 1-2 năm thì mình cũng đồng ý với bạn cả 2 tay nhưng h bạn phải theo thời thế chứ trong cái 5 phút của bạn pix có thể thay đổi speed đến cả vài lần đấy, mình tiếc là không có thời gian và đủ sức post 1p 1 lần đấy chứ!!!
cái đó nghĩ k khó..mún thì $ mình viết tool cho..có điều 1' port 1 lần thành spam rồi.

cái đó nghĩ k khó..mún thì $ mình viết tool cho..có điều 1' port 1 lần thành spam rồi.
:D bạn này pro programer nè :D

Nguyên tắc update của mình đây: (mình không bao h post 2 tình hình kề nhau giống nhau, nếu thay đổi thì up)
⇋: load không thay đổi
↑: Load đang tăng
↓: Load đang giảm

thời gian không quan trọng, nếu nó thay đổi thì mình update, mình nghĩ các bạn khác cũng vậy.
Nếu bạn thấy ai update giống nhau trong 2 lần kề nhau:
ví dụ:
8h10' 50 id sp 30
8h20' 50 id sp 30
-> thì là spam

còn
8h10' 50 id sp 30
8h20' 70 id sp 30
-> bạn ấy đang cập nhập thay đổi cho box, dù cách nhau 1 phút, captcher cần kết quả chính xác nhất và gần nhất

mình nghĩ nếu bạn nào muốn update thay đổi mà thấy post trước mới vừa post xong thì cứ mạnh tay. Bạn post thì không ăn được gì, bạn đang đóng góp cho box thì ngại cái gì mà không nhấn Post Reply.;)

Ui xồi !!! Đặc biệt hoan nghênh bác @quangcongvn92 nối tiếp sự nghiệp truyền bá speed của em. Nói chung, để đi theo con đường này sẽ có nhiều gian khổ, từng bước vượt qua để cải thiện chất lượng sản phẩm, là mong muốn của cả em với bác thôi. Phong cách tính speed của bác rất hay đó, bác viết bằng tool, em viết bằng excel, mỗi người một ý tưởng sẽ làm giàu và phong phú thêm cho cái lĩnh vực cập nhật speed đầy sự cổ hủ và lạc hậu này. Phải không :D (Bên cạnh đó thì thời gian này thì mình chơi điện tử hơi nhiều nên ko còn làm captcha mấy, mỗi khi làm thì lỗi kinh quá, cho nên tính là sau tết mới bắt đầu làm lại, chứ ko phải do bác quangcongvn92 cạnh tranh đâu !!!)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week