[PIXPROFIT cập nhật số.74] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(Xuân Giáp Ngọ 2014))

Status
Not open for further replies.
sẵn mọi người cho hỏi... cái proxy instant có thể chiến pix đc k z @,@ ... tại đang hết vốn.. tính mua đỡ 10con làm vài bữa
p/s: hỏi mấy topic kia mà chưa thấy ai tl >.,<

hỏi ngoài lề tí. giờ sv của pix xem ở đâu nhỉ mấy bác. ở web nó ghi 7pm đến 3h AM. đc có 8 tiếng, hôm bữa có bác bảo giờ vàng là từ 12h đến 10h. thế tóm lại nó là thế nào nhỉ.
:) từ 12h20 => 9h20 ! or 12h35 => 9h35 . cái giờ vàng mà tui nghỉ nó nằm trong khoảng này ^^!

sẵn mọi người cho hỏi... cái proxy instant có thể chiến pix đc k z @,@ ... tại đang hết vốn.. tính mua đỡ 10con làm vài bữa
xài proxy share của nga ngố cũng ổn mà điều nó ra ko điều + phải thêm vài id mới bằng speed mấy con 1usd/1proxy private thôi

bro cần mua proxy thì mình bán cho nè, giá rẻ 20 con tinh re 2$, proxy private load ngang id chính. còn nguyên 1 tháng
có gì pm yh! trandaithang2012

xài proxy share của nga ngố cũng ổn mà điều nó ra ko điều + phải thêm vài id mới bằng speed mấy con 1usd/1proxy private thôi
mình thấy ip chính vs proxy share như nhau. có con còn nhanh hơn. mà proxy prive toan 2xx ms. con proxy share đa số là 1s. lác đác 3-4s cũng có. :D
bro cần mua proxy thì mình bán cho nè, giá rẻ 20 con tinh re 2$, proxy private load ngang id chính. còn nguyên 1 tháng
vãi cả prive 2$/20 con :D có loại này à
:) từ 12h20 => 9h20 ! or 12h35 => 9h35 . cái giờ vàng mà tui nghỉ nó nằm trong khoảng này ^^!
mà bạn nói thật hay đùa vậy @@

hỏi ngoài lề tí. giờ sv của pix xem ở đâu nhỉ mấy bác. ở web nó ghi 7pm đến 3h AM. đc có 8 tiếng, hôm bữa có bác bảo giờ vàng là từ 12h đến 10h. thế tóm lại nó là thế nào nhỉ.
OH SHITTT! GIỜ MỚI ĐỂ Ý CÁI NÀY :confused:, TÍNH LẠI THÌ GIỜ VÀNG BẮT ĐẦU TỪ 2 SÁNG ĐẾN 10 SÁNG NHÉ BÀ CON :cool:.
Vậy mà bấy lâu nay mình toàn gõ từ 0h đến 2h thì nghỉ mới vãi chứ, cứ tưởng đang gõ giờ vàng :))

OH SHITTT! GIỜ MỚI ĐỂ Ý CÁI NÀY :confused:, TÍNH LẠI THÌ GIỜ VÀNG BẮT ĐẦU TỪ 2 SÁNG ĐẾN 10 SÁNG NHÉ BÀ CON :cool:.
Vậy mà bấy lâu nay mình toàn gõ từ 0h đến 2h thì nghỉ mới vãi chứ, cứ tưởng đang gõ giờ vàng :))
căn cứ vào đâu mà bác biết thế. chỉ mình với. :D

vừa vào web nó gõ thì vẫn báo 1$/1k kìa. cụ nhầm rồi

Vào kiểm tra thử lúc khoảng 00h30 thì thấy rate là 1$/1k

Attachments

31.4 KB · Views: 53
chém vkl. k biết còn phát biẻu liều :(
lại 1 thằng vl nữa. truớc khi phát biểu lên học lại kiến thức về proxy
và học đi đôi với hành nữa.
đưa đây 1 Con thôi là biết ngay mua của web nào
prative cái vả vào mồm.
tự dưng ở đâu nhảy vào kiếm c. k phải ai cũng gà hiểu k
ngon thì để lại mà ăn dần. tụi anh chỉ dùng free thôi
chơi bấy lâu mà phát biểu như thế

1 Lần nữa. ID chủ trc 14/2 có ghi Pir cho dù Pir 9
thì luôn luôn rate 1$/1k
H Vàng từ 00h00 đến 10h sáng cho tất cả Pir

chém vkl. k biết còn phát biẻu liều :(

lại 1 thằng vl nữa. truớc khi phát biểu lên học lại kiến thức về proxy
và học đi đôi với hành nữa.
đưa đây 1 Con thôi là biết ngay mua của web nào
prative cái vả vào mồm.
tự dưng ở đâu nhảy vào kiếm c. k phải ai cũng gà hiểu k
ngon thì để lại mà ăn dần. tụi anh chỉ dùng free thôi

chơi bấy lâu mà phát biểu như thế

1 Lần nữa. ID chủ trc 14/2 có ghi Pir cho dù Pir 9
thì luôn luôn rate 1$/1k
H Vàng từ 00h00 đến 10h sáng cho tất cả Pir
cao thủ là phải thế :D
mấy bro có ai dùng win 7 or 8 ở đây mà sài soft xd gõ bt ko nhỉ ?

cao thủ là phải thế :D
mấy bro có ai dùng win 7 or 8 ở đây mà sài soft xd gõ bt ko nhỉ ?
máy chạy 3 win. XP . 7. 8
tất cả đều ổn. chạy liên tục không sao
chỉ có click 2 lần liên tiếp là out thôi
nó out mà chẳng hiểu vì sao nó out
có khi dang gõ chẳng làm gì nó cũng out

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461