[PIXPROFIT cập nhật số.74] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(Xuân Giáp Ngọ 2014))

Status
Not open for further replies.
proxy tất cả các nuớc đều chạy đuợc pix

ơ đậu ! vâng thưa bạn ! ý bạn nói proxy nước nào cũng chơi đc anh pix ý hả ? chắc bạn có nhầm lẫn gì rồi . tui ngồi test proxy free 10 nước thì bị block hết ****** 9 nước rồi anh ấy ạ !
cậu bảo 0h bắt đầu giờ vàng vậy có bao giờ cậu test vào lúc đó chưa ? hay nghe người ta nói =))
Mình ủng hộ ý kiến của bạn này, US + UK đã bị block IP hết. Mình dùng proxy fake ip trình duyệt test thử nhưng ko vào đc, của mấy nước khác lại đc, nên hiện tại, proxy private thì coi như hết thời rồi. nếu pix cho login 5id/proxy thì tuyệt, rất hợp nếu chiến proxy share. vì khi đó sẽ tránh tình trạng trùng IP.
bạn nào từng dùng proxy để phục vụ việc SEO web thì sẽ hiểu rõ, thực tế loại share và private không khác nhau về tính ổn định ( live) là mấy, nó khác nhau chủ yếu ở mức độ ẩn danh. ( port phía sau ).
KẾT LUẬN : Proxy nào cũng được, tìm ngon bổ rẻ,=>live trâu và ít người dùng nhất để làm pix.

Mình xài win 7, đang gõ XD đây, thấy hoàn toàn bình thường, đôi khi tự dưng bị out soft chút thôi
Cái lỗi này win nào cũng gặp. Khi đó có buzz XD hỏi thì XD nói cũng chẳng biết bị gì.
Nhưng theo mình thấy điều này. những soft dùng lâu ngày ko update or cứ renew key nó hay bị.
Mình thường dùng đủ 1 tháng sẽ bắt đầu tải soft mới về thay, xóa tất tần tật những cái liên quan tới soft có sẫn. Nó hết bị out soft khi đang làm.
Còn 1 điểm nữa.
-- Bạn đang làm mà pause change proxy cho id đang hoạt động thì nó bị out soft ngay, có ai thử chưa nhỷ?

Nản với cái ông này RiBoXom nói mà cứ cãi cố :p
pix nó chỉ chặn 1 số dải IP thôi chứ không hẳn là chặn hết US và UK
còn mình nói nc nào cũng chạy đuợc hoàn toàn đúng.
proxy có nhiều loại. chưa kể mỗi loại có nhiều IP
chưa kể mối IP có nhiều định dạng + ẩn danh....

Và mình sống = cap gần 1 năm nay. cạp pix cũng đã lâu.
nói 00h là 1$ thi cứ thế mà làm. hỏi nhiều

12id sp 29 code dai`

Nản với cái ông này RiBoXom nói mà cứ cãi cố :p
pix nó chỉ chặn 1 số dải IP thôi chứ không hẳn là chặn hết US và UK
còn mình nói nc nào cũng chạy đuợc hoàn toàn đúng.
proxy có nhiều loại. chưa kể mỗi loại có nhiều IP
chưa kể mối IP có nhiều định dạng + ẩn danh....

Và mình sống = cap gần 1 năm nay. cạp pix cũng đã lâu.
nói 00h là 1$ thi cứ thế mà làm. hỏi nhiều

12id sp 29 code dai`
:confused:thế ông tưởng tui rãnh để phân bua với ông chắc
:Dvứt hộ ít con free inđô or thái lan or châu âu gì hộ cái =)) chắc cậu làm biếng test mà thích phán lắm nè
:p cái 0h khi trước là tui nói cho ae đầu tiên đó anh ấy .
giờ tui sai tui sửa anh có ý kiến cứ thích chém tiếp

VÃI....
Làm mấy ngày nay ko xuất hiện cái hình xxx, tự dưng sáng nay con bạn của bé em nó tới ngồi bên coi mình gõ để học hỏi....
Mới làm đc 1k code thì 2 cái hình xxx thổi kèn ....
Ngượng thiệt, đang nói chuyện zui, đang tỏ vẻ pro , nói j cũng như đúng hết rồi đó. ...1 không khí im lặng, em nó đã đi xuống tầng uống trà roài, vãi.

Nản. hơn 2 tháng xây dựng 1 hình ảnh đẹp trong mắt em nó, công sức tan tành mây khói chỉ vì 2 cái hình xxx thì quả là nhọ.
Đi nhậu đã, anh em cạp tốt...

:confused:thế ông tưởng tui rãnh để phân bua với ông chắc
:Dvứt hộ ít con free inđô or thái lan or châu âu gì hộ cái =)) chắc cậu làm biếng test mà thích phán lắm nè
:p cái 0h khi trước là tui nói cho ae đầu tiên đó anh ấy .
giờ tui sai tui sửa anh có ý kiến cứ thích chém tiếp
t cung~ k co; tg vào may chuyen nay`

Indo và Tl là 2 nc có rất nhièu pro free.
đa sô nếu còn sống đều cạp đuợc
tuỳ vào PORT nữa. có tg đến tận phòng chỉ cho
còn lọc ở đâu hiệu quả. site nào nhiều thì
http://google.com.vn/

Nản. hơn 2 tháng xây dựng 1 hình ảnh đẹp trong mắt em nó, công sức tan tành mây khói chỉ vì 2 cái hình xxx thì quả là nhọ.
Đi nhậu đã, anh em cạp tốt...

Giờ bác bảo nó " cái này random mà em, đâu tại anh đâu" ( có gì đâu mà tan tành mây khói hay công sức )

Sau này tán đc em nó rồi thì nói lại " Anh capt Pix cũng vì lý đó, mọi bữa capt ko có sao mà chắc hôm đó em ngồi cạnh, thằng Pix này đúng là quá hiểu lòng người, bữa đó nó đoán đc anh nghĩ gì sao hiện hình chuẩn quá" :D

1ID = 3,2 sp
Code dài đa số

Last edited:
Indo và Tl là 2 nc có rất nhièu pro free.
đa sô nếu còn sống đều cạp đuợc
tuỳ vào PORT nữa. có tg đến tận phòng chỉ cho
còn lọc ở đâu hiệu quả. site nào nhiều thì
http://google.com.vn/
:eek:a đù ! lần này em bắt đầu vãi thánh rồi đó
thôi chú cứ bảo thủ với cái ý nghĩ vãi '' kgz '' của thánh đi ! xin hết

Giờ bác bảo nó " cái này random mà em, đâu tại anh đâu" ( có gì đâu mà tan tành mây khói hay công sức )

Sau này tán đc em nó rồi thì nói lại " Anh capt Pix cũng vì lý đó, mọi bữa capt ko có sao mà chắc hôm đó em ngồi cạnh, thằng Pix này đúng là quá hiểu lòng người, bữa đó nó đoán đc anh nghĩ gì sao hiện hình chuẩn quá" :D

1ID = 2,3 sp
Code dài
Mà éo tin nổi, muâ 20 tờ vé số nó ko trúng, giờ hiện cái hình trùng hợp thế này thì khó hơn trúng vé số nữa..

toàn code dài :( hết kiếm ăn. thôi nghỉ đã.
Mà éo tin nổi, muâ 20 tờ vé số nó ko trúng, giờ hiện cái hình trùng hợp thế này thì khó hơn trúng vé số nữa..
sáng nay cũng gặp 1 pic :D ngắm ngía 1 lúc định chụp post mà time out mẹ ko biết :p

Thề với bác là em chưa dính phát nào bên Pix, chắc do đầu óc trong sáng , :p , trước capt bên GGS thỉnh thoảng vớ phải cái hình con nhỏ ngậm cây xúc xích, hên là lúc capt ko có ai ở bên
.
Bác đi nhậu đi, Pix để em lo, đang load nhanh

Vãi hàng.. chẳng nhẽ t phải bỏ công sức ra để chứng minh cho b .
dc cái gì chứ
chỉ cho như thế còn k biết đuờng.
muôn biết thì bỏ công sức ra mà học
ngồi mát ăn bát vàng á. ăn c đi
mirinda, themen99

Thề với bác là em chưa dính phát nào bên Pix, chắc do đầu óc trong sáng , :p , trước capt bên GGS thỉnh thoảng vớ phải cái hình con nhỏ ngậm cây xúc xích, hên là lúc capt ko có ai ở bên
.
Bác đi nhậu đi, Pix để em lo, đang load nhanh
1000 người muốn xxx với em trong đó có anh, 100 người muốn xxx với em trong đó còn anh, và 2 người muốn xxx với em thằng kia rời bỏ em đi anh thì ở lại....

1000 người muốn xxx với em trong đó có anh, 100 người muốn xxx với em trong đó còn anh, và 2 người muốn xxx với em thằng kia rời bỏ em đi anh thì ở lại....
Bữa nào bác hát cho em nó nghe, nghêu ngao ở đây coi chừng dính Rule lại đi nghỉ mát vài ngày thì khổ, :confused:
.
Load nhanh mà code dài mệt vãi , :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet