[PIXPROFIT cập nhật số.74] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(Xuân Giáp Ngọ 2014))

Status
Not open for further replies.
chậm dần rồi, hic có ai chiến ggs ko nhỷ?
có em đây bác, cũng thấy Pix chậm quá , lâu lâu connect cả dàn nên out ra rồi
GGS thì cũng overload miết ấy , :D , mà qua bên GGS nhiều hình ếch nhái lắm, bác có hướng dẫn em nào thì cẩn thận ko lại nhọ như lần trước :p

có em đây bác, cũng thấy Pix chậm quá , lâu lâu connect cả dàn nên out ra rồi
GGS thì cũng overload miết ấy , :D , mà qua bên GGS nhiều hình ếch nhái lắm, bác có hướng dẫn em nào thì cẩn thận ko lại nhọ như lần trước :p
haha, tính chuyển qua Ọp rồi hướng dẫn em ấy. chắc Ọp ít ếch nhái hey.
GGS id Day giá cao thế. mà cạp 1h = 2k code bác? bên Pix thì chậm cũng đc 1k5 roài. chuyển qua ggs thì móm nữa.

haha, tính chuyển qua Ọp rồi hướng dẫn em ấy. chắc Ọp ít ếch nhái hey.
GGS id Day giá cao thế. mà cạp 1h = 2k code bác? bên Pix thì chậm cũng đc 1k5 roài. chuyển qua ggs thì móm nữa.
GGS dạo này code cũng phê lắm, lỗi hệ thống vừa rồi xuống Iron cả lượt đó bác, giờ tuy bonus cao mà Gold 0,55 thì đánh ăn thua gì, em còn cái acc Day cho bạn mượn chứ ko capt
Pix 1h em capt đc có 1k ~ 1,1k thôi chứ các pro toàn 1,5 với 2k
Qua Pix kiếm ăn thấy ổn nhất, vụ proxy hơi xót tiền 1 tý, chắc chuyển nhà qua đây luôn , :D

GGS dạo này code cũng phê lắm, lỗi hệ thống vừa rồi xuống Iron cả lượt đó bác, giờ tuy bonus cao mà Gold 0,55 thì đánh ăn thua gì, em còn cái acc Day cho bạn mượn chứ ko capt
Pix 1h em capt đc có 1k ~ 1,1k thôi chứ các pro toàn 1,5 với 2k
Qua Pix kiếm ăn thấy ổn nhất, vụ proxy hơi xót tiền 1 tý, chắc chuyển nhà qua đây luôn , :D
Tuy tốn proxy nhưng tính kỹ càng ...và lịch sự mà nói 1 câu chân thành là Pix ổn nhất.

Sau khi timeout một lố thì chày cối gõ tiếp với speed như sau: 5 phút gõ được 63 captcha => tốc độ là 12.6 sp/11 ID <=> 1.15 sp/1 ID !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,964
176,439
Latest member
ThangTruongKoi

Most viewed of week

Most discussed of week