[PIXPROFIT cập nhật số.74] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(Xuân Giáp Ngọ 2014))

Status
Not open for further replies.
12hAm h việt nam nhé, mà éo hiều pix no tính kiểu j nữa đúng ra mình phải được 5% x 1.84$ (tổng số code ngày hum trước) thì phải được là 0.9$ bonus chứ nhỉ
Nó đưa cái công thức cho zui ấy, hình như nó tính TOP4 5% BN, mà nó quy định sẵn tụi bây chia nhau 100$ chẳng hạn. Nó x với tỷ lệ số group lên TOP nữa, có ngày ít thì BN cao , theo dõi 1 tuần là biết liền à/

Nó đưa cái công thức cho zui ấy, hình như nó tính TOP4 5% BN, mà nó quy định sẵn tụi bây chia nhau 100$ chẳng hạn. Nó x với tỷ lệ số group lên TOP nữa, có ngày ít thì BN cao , theo dõi 1 tuần là biết liền à/
ơh thì nó cho ăn bao nhiêu thì biết thế thôi:cool:

12hAm h việt nam nhé, mà éo hiều pix no tính kiểu j nữa đúng ra mình phải được 5% x 1.84$ (tổng số code ngày hum trước) thì phải được là 0.9$ bonus chứ nhỉ
Bác ga_offer ơi bác biết cách share proxy cho người khác xài khác đường mạng mà mình không cần phải add ip của người đó không chỉ mình với bác rãnh thì yahhoo mình nha: nguoitrongcodon_223
Rất mong được sự giúp đở của bác, tks bác trước nha!
Xin lỗi anh em vì đã ngoài lề tí vì mình không biết cách gởi inbox cho bác ấy! tiện đây cho các bác ai biết cách gởi thư qua inbox chỉ mình với!!!

Sáng tới giờ lo chém gió, cạp đc 10k, có khả năng làm tới 0h để mai lên top 5 ko Gà?
Tranh thủ cuối tuần T7 --> T2 cứ cạp từ 13k code trở lên kiểu j một tháng cũng vào top5 còn muốn có cơ hội top4 thì it nhất cũng 15k nhá:D

Bác ga_offer ơi bác biết cách share proxy cho người khác xài khác đường mạng mà mình không cần phải add ip của người đó không chỉ mình với bác rãnh thì yahhoo mình nha: nguoitrongcodon_223
Rất mong được sự giúp đở của bác, tks bác trước nha!
Xin lỗi anh em vì đã ngoài lề tí vì mình không biết cách gởi inbox cho bác ấy! tiện đây cho các bác ai biết cách gởi thư qua inbox chỉ mình với!!!
Dùng tool mã hóa proxy của bác @xuanduc987 ở đây để mã hóa proxy nhé :)
http://mmo4me.com/threads/soft-capt...cap-nhat-luon-o-1.57103/page-221#post-3130863

Tranh thủ cuối tuần T7 --> T2 cứ cạp từ 13k code trở lên kiểu j một tháng cũng vào top5 còn muốn có cơ hội top4 thì it nhất cũng 15k nhá:D
Chứ không phải nó tính theo ngày à? hic, toàn chia 2-3 group ra cạp biết thế gõ dồn 1 cái cày top xem sao/

mấy bác cho hỏi code dươí gõ sao nhỉ

mấy bác cho hỏi code dươí gõ sao nhỉ
gõ sao cũng dc , nhưng tùy vào site nó nhận
với pix code sai vẫn dc $
code chính xác &&!KB
tiện ho hỏi bạn nào bán proxy share lẻ ell minh vài con , de lai yh minh pm
yh tiendat.vian

Có bạn nào tốt bụng share cho mình vài proxy xài 1 ngày thôi ... hôm nay là hết hạn mình tính mua proxy vậy là bị banned acc giờ thiếu =-=
mình chỉ cần xài 1 ngày thôi có bạn nào tốt bụng thì inbox hay send vào yh của mình với tks

Có bạn nào tốt bụng share cho mình vài proxy xài 1 ngày thôi ... hôm nay là hết hạn mình tính mua proxy vậy là bị banned acc giờ thiếu =-=
mình chỉ cần xài 1 ngày thôi có bạn nào tốt bụng thì inbox hay send vào yh của mình với tks
bạn cần mấy chú proxy?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week