Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.76] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(30/3/2014)

Status
Not open for further replies.
1ID ~ 0.6 sp

trước giờ thấy hoanvan và thachthao comment rất tận tình và chi tiết (nói nhiều :D) nên cũng nghi là mấy bạn nữ nhân anh hùng rồi :rolleyes:

hok dám.
chỉ ghét dog cắn đàn hoặc không biết nhưng thích phát biểu liều
Bao năm nay trá hình luyện level. h em đủ lông đủ cánh rồi lên lột xác thôi

1ID 0.4sp

hok dám.
chỉ ghét dog cắn đàn hoặc không biết nhưng thích phát biểu liều
Bao năm nay trá hình luyện level. h em đủ lông đủ cánh rồi lên lột xác thôi

1ID 0.4sp
Chị show cái hình "đủ lông đủ cánh" cho forum xem nào, dẹp scandal đi chị ,hot vừa thôi, tính thi Miss àh:eek:

Mở mắt nhìn cái comment của tranphongson nè, em đã nói chị rồi, công khai giới tính chi cho trai nó ghẹo, giờ sướng nhé :confused:

anh nguyện làm ... cắn tụt váy em.. để em lột xác
Thánh comment, em lạy bác , cắn váy áo gì thì cứ cắn nhưng comment ko dính tý tình hình nào khéo lại bay xa bay cao, nghỉ mát miễn phí vài hôm đấy ;)

Tình hình
20ID ~22 sp
Code đủ loại

Last edited:
@hoanvan & @thachthao : 2 Bạn có gì bức xúc qua yahoo giải quyết nhé. BQT nhận được khá nhiều report về việc 2 bạn đang war tại topic này.

Nếu tiếp tục, BQT sẽ tổ chức một cuộc thi MISS ngoài đảo cho 2 bạn tham gia.
2 hotgirl của box captcha, xinh xắn, dễ thương thế này mà ra đảo thì hơi phí. :):):);););):p:p:p
10id full sp, code dài đa số:cool:

@hoanvan & @thachthao : 2 Bạn có gì bức xúc qua yahoo giải quyết nhé. BQT nhận được khá nhiều report về việc 2 bạn đang war tại topic này.

BQT có khác , uy lực ghê . Nói 1 tiếng là các mỹ nữ nằm im như thóc . Thật là ngưỡng mộ , ngưỡng mộ ! Àg nhân tiện BQT xử lí lun thằng pix hộ em ,bữa giờ nó ăn gian của e mấy $ gồy . Mặc dù biết 99.99% là thua rồi nhưng e đang tính WAR với nó đây .hic.

MOD và mọi người hiểu nhầm rồi, 2 đứa bọn em giỡn nhau chút thôi (vẫn cập nhật tình hình mà)
Tắt máy đi ngủ rồi mà có bạn gọi điện nói Mod tag vào thread làm onl khẩn :p
Em và hoanvan là 2 đứa vốn là thân nhau như chị em mà, war gì chứ, ngày nào chẳng qua nhà nhau chơi
Lúc hoanvan ban nick mà em buồn tới mức suýt xin ban theo đó MOD :confused:
Tại capt nhàm chán quá lâu lâu đùa giảm stress, mong đc MOD và mọi người thông cảm :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week