Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.76] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(30/3/2014)

Status
Not open for further replies.
Nói "GATO" chỉ là đùa vui thôi, chứ mình có warn hay ban bất cứ ai trong Box này đâu. Bao nghĩ thế thì chính Bao là người hiểu lầm đấy.
Thấy trong alert nhiều report về topic này quá mà ko ai sử lý nên mình mới vào nhắc nhở chung chung thôi. Bao nói thế từ giờ mình xin phép ko lại sợ Bao hiểu lầm.
công nhận box cap nhiều mỹ nhân nhưng toàn giấu mặt,giả trai;), một thời gian sau mới lộ diện làm các anh chàng cứ ngẩn ngơ trêu ghẹo không tập trung vào làm việc được. Cụ thể là các mỹ nhân @thachthao , @hoanvan , @ReyMysterio .... và còn 1 số mỹ nhân khác nữa chưa lộ diện :);):)
Thỉnh thoảng topic pix lại có chuyện um sùm là do các người đẹp cả. Tự nhiên lộ diện làm kích thích bản năng vốn có của đàn ông :)

Last edited:
Nói "GATO" chỉ là đùa vui thôi, chứ mình có warn hay ban bất cứ ai trong Box này đâu. Bao nghĩ thế thì chính Bao là người hiểu lầm đấy.
Thấy trong alert nhiều report về topic này quá mà ko ai sử lý nên mình mới vào nhắc nhở chung chung thôi. Bao nói thế từ giờ mình xin phép ko lại sợ Bao hiểu lầm.
Cám ơn MOD @SonJG đã nhắc nhở bọn em, MOD quản lý chung mà, ở đâu thấy report là vào nhắc nhở thôi, lỗi cũng tại bọn em đùa nhau hơi quá trớn

2 đứa em vốn thân nhau trước giờ, thực sự ko có chuyện war nhau ở đây, trước trên forum ko biết nhưng khi chat Yh biết là gần nhà nên từ đó rất thân nhau nên cả thread biết đùa thôi mà , cả lũ còn ngồi vừa cập nhật vừa đùa nhau cho đỡ stress mà ko rõ ai đi report 2 đứa nữa

Sau hôm down forum mất 1 ngày, thấy thread này mọi khi sôi nổi mà giờ ít mem cập nhật quá nên bọn em quậy tý cho sôi nổi, ko ngờ nghịch dại quá

Mod @mirinda cũng đùa thôi mà SonJG, vẫn có cái mặt cười trong comment kìa Mod, tính bác Bao vui lắm, co inbox bác ấy mấy lần nên em biết, bác ấy ko có ý gì đâu ạh
Xin lỗi mọi người và 2 MOD về chuyện này nhé, mong đc mọi người thông cảm cho bọn em

chuyện này bắt đầu từ em.. chỉ vì cái avatar kia
Em cũng chửa rồi. tất cả chỉ là hiểu lầm.
Mỗi ng bớt 1 vài câu đi nhá.

1ID 0.7SP
Ôi mẹ ơi, sao lại "em cũng chửa rồi", chừa chứ chị
Sai 1 lý đi 1 bụng đấy, edit lại, chị thích scandal nữa à?
Thôi em out trước nha
1ID ~0,8 sp
Cập nhật lần cuối , mọi người capt tốt nhé

Last edited:
chuyện này bắt đầu từ em.. chỉ vì cái avatar kia
Em cũng chửa rồi. tất cả chỉ là hiểu lầm.
Mỗi ng bớt 1 vài câu đi nhá.

1ID 0.7SP
hoanvan hay cố ý gây scandal nhỉ. "Chừa" nhưng viết thành "chửa" làm mình đọc cứ nghĩ sang ý khác.
Mấy hôm trước đang chăm chỉ làm việc là thế mà giờ bị các mỹ nhân quấy rối làm năng suất giảm hẳn.
Dù gì thì cũng phải trấn tĩnh lại để làm việc thôi kẻo cuối tháng hết mì tôm :)
Ai cho xin cái tình hình gần nhất với:)

hoanvan hay cố ý gây scandal nhỉ. "Chừa" nhưng viết thành "chửa" làm mình đọc cứ nghĩ sang ý khác.
Mấy hôm trước đang chăm chỉ làm việc là thế mà giờ bị các mỹ nhân quấy rối làm năng suất giảm hẳn.
Dù gì thì cũng phải trấn tĩnh lại để làm việc thôi kẻo cuối tháng hết mì tôm :)
Ai cho xin cái tình hình gần nhất với:)

Sai thì sửa mà chửa thì đẻ.
Các pro đừng trêu minh` nữa.. trá hình cũng có cái lý do của nó
Newber thường dc đối sử lạnh nhạt và khinh thường mà.
Trong này hông ít mỹ nhân đâu.. cứ chờ xem.. sắp có thêm vài girl xinh xuất hiện rồi đó

1IP 1sp/

bác nào hảo tâm share cho em proxy không? xài 2 ngày thôi, vì hết hạn proxy + hết tiền mua rồi! thanks

--> cho xin tình hình đi mấy bác!

yahoo! thanhhaik36

Bac nao biet cach share proxy chi e voi, hien tai moi mua chung voi thang ban ma bjo chi sai duoc mot may, chac tai fine no doi add ip, tren tinh than la chi sai 2 nguoi ko share tran lan, bac nao co long hao tam inbox e nhe! Cam on cac bac bjo login se update tinh hinh!

Bac nao biet cach share proxy chi e voi, hien tai moi mua chung voi thang ban ma bjo chi sai duoc mot may, chac tai fine no doi add ip, tren tinh than la chi sai 2 nguoi ko share tran lan, bac nao co long hao tam inbox e nhe! Cam on cac bac bjo login se update tinh hinh!

vừa log 50id làm 10phút đc speed 15...........:mad:..tối làm cho lành

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week