Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.76] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(30/3/2014)

Status
Not open for further replies.
Last edited:
20ID sp 24

aizzz sợ nhứt là dog cắn đàn :D

mình k gây war .. tránh thị phi còn chẳng dc
chỉ là 1 số kẻ dâm tặc . không dc dạy dỗ đoàng hoàng
lên cắn càn thôi
Có chính xác vậy không. Quay ngược comment để xem cậu gây war kinh khủng như thế nào. Có gì ra yahoo nói chuyện chứ đừng cãi lộn trong topic này. Đúng là mệt với con gái. Mình cũng không bênh vực gì vnteam và cũng không ủng hộ các cậu nói xấu nhau trong topic :)
Như mình thì thấy bình thường. Kể cả họ chửi vào mặt mình cũng không sao. Quan trọng không gây ảnh hưởng lớn đến cuộc sống, sinh hoạt, tiền bạc của mình là được. Tập sống im lặng, cứ vui vẻ mà tận hưởng vì mọi lời nói cũng chỉ là phù du. Còn bản thân thì luôn cố gắng phát triển. Mong các bạn refresh tinh thần để kiếm được nhiều $ tiền bạc và $ hạnh phúc ... hơn:)

Last edited:
nhiều in hoa quá mỏi cả tay :D
16id ~ 26sp

Có chính xác vậy không. Quay ngược comment để xem cậu và @thachthao gây war kinh khủng như thế nào. Có gì ra yahoo nói chuyện chứ đừng cãi lộn trong topic này. Đúng là mệt với con gái. Mình cũng không bênh vực gì vnteam và cũng không ủng hộ các cậu nói xấu nhau trong topic :)
Xác định @hoanvan@thachthao không hề gây war. 2 người này thân nhau hơn cả chị em. Cả 2 gia đình cũng thân nhau, lúc chưa ra đời 2 bên gia đình đã bàn nhau nếu 2 đứa là 1 trai 1 gái thì cho thành vợ chồng, nếu là cùng phái thì cho làm chị em, anh em :D:D:D:D:D Có thể do ngôn ngữ hoặc cách nói chuyện qúa thân thiết nên người ngoài cứ nghĩ họ đang war, thật ra chỉ là những câu nói thường ngày của họ mà thôi. Có ai war nhau mà comment nào cũng like, lúc nào cũng bênh vực nhau không?

Còn thằng vnteam99x, xác định thằng này đúng nghĩa đàn bà. Éo muốn nói nhiều, hồi bữa nó xúc phạm thachthao 1 lần, giờ nó xúc phạm mình. Hi vọng các mod có cái nhìn rõ ràng hơn về bản chất thằng này. Trùm gây war nhưng lươn lẹo, bị mod hỏi đến thì dùng câu lập luận "Bọn nó cũng như em, sao chỉ bắt mình em, sao chỉ cắn mình em" :eek:
================

Trên là vài dòng lan man, ai không thích thì ngó xuống dòng này :D

14 ids speed 22.6
Code ngắn, dễ nhìn

Last edited:
Xác định @hoanvan@thachthao không hề gây war. 2 người này thân nhau hơn cả chị em. Cả 2 gia đình cũng thân nhau, lúc chưa ra đời 2 bên gia đình đã bàn nhau nếu 2 đứa là 1 trai 1 gái thì cho thành vợ chồng, nếu là cùng phái thì cho làm chị em, anh em :D:D:D:D:D Có thể do ngôn ngữ hoặc cách nói chuyện qúa thân thiết nên người ngoài cứ nghĩ họ đang war, thật ra chỉ là những câu nói thường ngày của họ mà thôi. Có ai war nhau mà comment nào cũng like, lúc nào cũng bênh vực nhau không?

Còn thằng vnteam99x, xác định thằng này đúng nghĩa đàn bà. Éo muốn nói nhiều, hồi bữa nó xúc phạm thachthao 1 lần, giờ nó xúc phạm mình. Hi vọng các mod có cái nhìn rõ ràng hơn về bản chất thằng này. Trùm gây war nhưng lươn lẹo, bị mod hỏi đến thì dùng câu lập luận "Bọn nó cũng như em, sao chỉ bắt mình em, sao chỉ cắn mình em" :eek:

================

Trên là vài dòng lan man, ai không thích thì ngó xuống dòng này :D

14 ids speed 22.6
Code ngắn, dễ nhìn
Có trêu nhau thì ra chỗ khác trêu chứ ban. Ít ra cũng nên tôn trọng nhưng nguoi khac một chút.

toàn hâm hâm ko,ban vnteam thachthao hoanvan là cái box nó ok lại liền ,ban lun má kurilin lun là thành bộ tứ

Có chính xác vậy không. Quay ngược comment để xem cậu và @thachthao gây war kinh khủng như thế nào. Có gì ra yahoo nói chuyện chứ đừng cãi lộn trong topic này. Đúng là mệt với con gái. Mình cũng không bênh vực gì vnteam và cũng không ủng hộ các cậu nói xấu nhau trong topic :)
Như mình thì thấy bình thường. Kể cả họ chửi vào mặt mình cũng không sao. Quan trọng không gây ảnh hưởng lớn đến cuộc sống, sinh hoạt, tiền bạc của mình là được. Tập sống im lặng, cứ vui vẻ mà tận hưởng vì mọi lời nói cũng chỉ là phù du. Còn bản thân thì luôn cố gắng phát triển. Mong các bạn refresh tinh thần để kiếm được nhiều $ tiền bạc và $ hạnh phúc ... hơn:)

Vâng 1 thể loại người có 1 0 2
nhìn thấy chứ ký tôi không hả bạn trẻ..

16ID SP24

toàn hâm hâm ko,ban vnteam thachthao hoanvan là cái box nó ok lại liền ,ban lun má kurilin lun là thành bộ tứ
Ko muốn nói ko đc. Vụ này liên quan gì tới tôi ko? Do vnteam99x xúc phạm Kur
Sáng giờ tôi chả war câu nào, đọc lại kỹ đi rồi bạn hãy ý kiến nhé
1ID ~ 1,5 sp

Ko muốn nói ko đc. Vụ này liên quan gì tới tôi ko? Do vnteam99x xúc phạm Kur
Sáng giờ tôi chả war câu nào, đọc lại kỹ đi rồi bạn hãy ý kiến nhé
1ID ~ 1,5 sp
được rồi,mình xin lỗi :),lúc bạn mới vào forum bạn đâu như vậy,sao tự dưng lại thành háo thắng từ lúc nào :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,553
174,841
Latest member
doinbe

Most viewed of week

Most viewed of week