Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.76] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(30/3/2014)

Status
Not open for further replies.
được rồi,mình xin lỗi :),lúc bạn mới vào forum bạn đâu như vậy,sao tự dưng lại thành háo thắng từ lúc nào :)
Bạn thật kỳ lạ, tôi chẳng war, chẳng hiếu thắng với ai trong forum
Kur là bạn tôi, bạn thấy vnteam99x viết tục tĩu với Kur ko?
Bạn cần hỏi gì nữa inbox tôi đi, đừng hỏi trong thread nữa, tôi cũng ko comment thêm nữa đâu
ps: Load tốt, code ngon

Ko muốn nói ko đc. Vụ này liên quan gì tới tôi ko? Do vnteam99x xúc phạm Kur
Sáng giờ tôi chả war câu nào, đọc lại kỹ đi rồi bạn hãy ý kiến nhé
1ID ~ 1,5 sp
Tóm lại không ban ai cả. Tất cả mọi người nên giảng hòa. Nếu mod đọc thì hãy xóa những cmt đó đi là được. Tức là coi như chưa có chuyện gì xảy xa
Mod @themen99 , @mirinda vào xóa giúp

Last edited:
Bạn thật kỳ lạ, tôi chẳng war, chẳng hiếu thắng với ai trong forum
Kur là bạn tôi, bạn thấy vnteam99x viết tục tĩu với Kur ko?
Bạn cần hỏi gì nữa inbox tôi đi, đừng hỏi trong thread nữa, tôi cũng ko comment thêm nữa đâu
ps: Load tốt, code ngon
mình cũng ko ghi thêm gì trong comment của bạn để bạn phải commnet lại nữa đâu,ok mình cũng ko hỏi gì trong thread nữa
:)

Anh thích em như xưa:)
Tóm lại không ban ai cả. Tất cả mọi người nên giảng hòa. Nếu mod đọc thì hãy xóa những cmt đó đi là được. Tức là coi như chưa có chuyện gì xảy xa
Mod @themen99 , @mirinda vào xóa giúp
Mình không hiểu sao chỉ vì 1 câu ẳng của thằng vô học vnteam99x mà bạn lại lôi ra tùm lum chuyện. Từ chuyện bạn bảo hoanvan gây sự chú ý, mặt thì xinh mà khoái khoe thân blap blap, xong bây giờ bạn lại kêu thachthao thay đổi thế này thế nọ. Cái chủ nghĩa "mặc kệ người ta làm gì, mình cứ coi như không" của bạn đúng là 1 tư tưởng đáng khinh :D Cái đó mình gọi là hèn. Còn mình, mình không hèn như bạn. Và bạn của mình cũng không hèn như bạn.

Trong thế giới này, mình chỉ nhún nhường với những người thân thiết của mình hoặc trong 1 môi trường làm việc, người gọi là sếp của mình. Còn ở mmo này, tất cả là bình đẳng. Kể cả mod, admin, với mình đều ngang hàng vì đơn giản, mình chẳng ăn đồng xu nào của họ thì mắc cái mớ gì mình phải nhún nhường họ? Cho nên, ai chửi mình, quote mình, ý kiến ý cò gì là mình sẵn sàng bật lại hết. Ai muốn nghĩ mình hiếu thắng, nhiều chuyện kệ họ. Không care. Thấy hợp thì làm bạn, không hợp thì phắn.

Bạn thích ý kiến gì nữa không? Mình tiếp :D

@hoanvan @thachthao spoiler trá hình kiểu này đc ko =)) =)) =))

14 IDs speed 22 đang có nguy cơ chậm dần
sắp vào tâm điểm bão rùa và ốc sên rồi :eek:

Mình không hiểu sao chỉ vì 1 câu ẳng của thằng vô học vnteam99x mà bạn lại lôi ra tùm lum chuyện. Từ chuyện bạn bảo hoanvan gây sự chú ý, mặt thì xinh mà khoái khoe thân blap blap, xong bây giờ bạn lại kêu thachthao thay đổi thế này thế nọ. Cái chủ nghĩa "mặc kệ người ta làm gì, mình cứ coi như không" của bạn đúng là 1 tư tưởng đáng khinh :D Cái đó mình gọi là hèn. Còn mình, mình không hèn như bạn. Và bạn của mình cũng không hèn như bạn.

Trong thế giới này, mình chỉ nhún nhường với những người thân thiết của mình hoặc trong 1 môi trường làm việc, người gọi là sếp của mình. Còn ở mmo này, tất cả là bình đẳng. Kể cả mod, admin, với mình đều ngang hàng vì đơn giản, mình chẳng ăn đồng xu nào của họ thì mắc cái mớ gì mình phải nhún nhường họ? Cho nên, ai chửi mình, quote mình, ý kiến ý cò gì là mình sẵn sàng bật lại hết. Ai muốn nghĩ mình hiếu thắng, nhiều chuyện kệ họ. Không care. Thấy hợp thì làm bạn, không hợp thì phắn.

Bạn thích ý kiến gì nữa không? Mình tiếp :D

@hoanvan @thachthao spoiler trá hình kiểu này đc ko =)) =)) =))

14 IDs speed 22 đang có nguy cơ chậm dần
sắp vào tâm điểm bão rùa và ốc sên rồi :eek:
oh. Ý của mình chỉ muốn mọi người bỏ qua cho nhau và không gây lộn, không chấp vặt nhau nữa để topic được yên bình. Còn mỗi người một ý kiến, ai cũng cãi lộn, tranh luận như bạn thì chẳng mấy chốc topic thành cái chợ
Ai cũng có lỗi cả, còn việc bạn cứ bật lại chỉ khiến bạn mệt mỏi và tốn thời gian của bạn. Như thế không phải là nhún nhường mà là một cách để giúp cho bản thân thoải mái hơn. Còn bạn bảo mình hèn, xin nói rằng bạn nhầm to. Đời người chỉ có cái chết là đáng sợ nhất, mà mình làm nhiều việc còn không sợ chết thì huống chi mấy cái lời nói xuông này. Thực sự có thắng thì cũng chẳng có gì là oai.
Thôi nói thế ai hiểu được sẽ tự hiểu:)
PS: Tính mình hơi thích nói thẳng chút.
1id~0.7sp

Last edited:
Kurillin
sếp của mình, mình cũng cãi tuốt, chơi khô máu với sếp luôn, nên giờ mới ngồi đây MMO nè !

1 ID ~ 0.6 SP
:Dmmo cũng có sếp đó. admin mmo4me và admin pix,...cứ chơi khô máu thử xem:D.
tình hình load chậm rồi

đã chậm , tắm đi ngủ làm 1 giấc. các bác cap khỏe lên tay :D

50ID sp 23 :confused:

p/s:

à nghe vụ lỗi
Heartbleed - OpenSSL
gây xôn sao dư luận gần đây mình liền qua WMZ check
nhưng rất good là em nó thông báo :
All good, my.wmtransfer.com seems fixed or unaffected!
vậy là ae có thế yên tâm nhận-chuyển z :D

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,553
174,841
Latest member
doinbe