Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.76] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(30/3/2014)

Status
Not open for further replies.
11h30
10id max speed lun
Dog/cat lác đác, code dài chiếm ưu thế, công nhận bảng dog/cat có lại cúi tuần gõ đã thật.
bang dog cat go sao vay ban

30id sp 20
Cứ 5 phút lại ra 2 form dog cat làm timeout từa lưa:(
Dạo này bắt đầu khó khăn rồi, không cẩn thận banned id như chơi:oops::(:(:(

dog/cat tớ toàn submit đại chứ ko chọn gì ráo, bởi vì nếu bạn vào wiev mà xem lại thì yêu cầu của nó đâu có cái nào bảo chọn cat or dog đâu :D

Mệt với thằng pix này quá:(. Tự dưng có lúc ra 5 form dog cat liên tiếp, 5 phút lại thêm 1 form nữa. Hình như càng ngày pix thả càng nhiều chó mèo ra thì phải:eek:

dog/cat tớ toàn submit đại chứ ko chọn gì ráo, bởi vì nếu bạn vào wiev mà xem lại thì yêu cầu của nó đâu có cái nào bảo chọn cat or dog đâu :D
Nhưng nếu chọn sai thì cái bảng dog cat đó cứ hiện ra mãi cho đến khi nào chọn hết mèo mới thôi

44id sp 25. cho meo hoanh hanh ghe qua 1phut 5 bang cho meo trong vong 10' @@

Nếu vậy thì lỡ chọn sai hoặc để hết giờ chó mèo cũng không sao đúng không các bạn. Vì khi đó nó sẽ hiện lại. Mình chỉ sợ chọn sai là bị banned:(:rolleyes:
Pro nào có kinh nghiệm chó mèo chỉ giáo với
Chọn sai thì có thể chọn lại nhưng đừng để hết giờ, dog cat dễ bị ban id lắm

Nhưng nếu chọn sai thì cái bảng dog cat đó cứ hiện ra mãi cho đến khi nào chọn hết mèo mới thôi
Nếu vậy thì lỡ chọn sai hoặc để hết giờ chó mèo cũng không sao đúng không các bạn. Vì khi đó nó sẽ hiện lại. Mình chỉ sợ chọn sai là bị banned:(:rolleyes:. Nếu time gõ còn ít mình có thể kéo cái bảng chó mèo sang chỗ khác rồi gõ hết mới chọn được không

Chọn sai thì có thể chọn lại nhưng đừng để hết giờ, dog cat dễ bị ban id lắm
ko chonj banned như chơi chọn mèo nếu sợ thì log vừa tầm sp thôi ví dụ sp 40 thì log cỡ sp 30 thôi

Nếu vậy thì lỡ chọn sai hoặc để hết giờ chó mèo cũng không sao đúng không các bạn. Vì khi đó nó sẽ hiện lại. Mình chỉ sợ chọn sai là bị banned:(:rolleyes:. Nếu time gõ còn ít mình có thể kéo cái bảng chó mèo sang chỗ khác rồi gõ hết mới chọn được không
lỡ tay chọn sai nhưng vẫn chưa bấm submit thì chả sao cả, bấm chọn lại hình khác là đc thôi, không chọn với chọn sai mà submit rất dễ ăn band nhé

50=24, thất thường, lúc nhanh thì chó mèo càng nhiều, 2 hôm nay timeout tòe nhoe, mà pri ko tăng, chỉ là gõ ức chế, tốn time thôi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week