Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.76] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(30/3/2014)

Status
Not open for further replies.
hỏi admin pixandprofit khi form chó mèo xuất hiện, chọn chó hay mèo. nó trả lời:
When you see cats and dogs, choose dogs as dogs and cats as cats.
như vậy là chọn giống gi?

trả lời pro trên là nếu dùng soft XD thì chỉ cần chọn cats thôi nhé, vì soft XD tự động nhận định ảnh còn lại là dogs
thực ra là soft vẫn đưa lên server cả dogs và cats mà
ví dụ như: cat dog cat cat cat dog.
vậy đó

hỏi admin pixandprofit khi form chó mèo xuất hiện, chọn chó hay mèo. nó trả lời:
When you see cats and dogs, choose dogs as dogs and cats as cats.
như vậy là chọn giống gi?
:D Có nói cho admin là mình đang dùng soft xd không? Để admin bảo mình chọn gì:D:D:D

mấy bác newbje đừng manh động nhá, để ad nó biết dân mình phang nhiều id là đj tàu bay giấy cả lũ đó.:p:D. 2 ngày nay chưa được code nào, PC dở chứng khó ở, mạng lắc :confused:.
các bác cho ít tình hình load, mai phang vô. :D

Last edited:
Bạn này sao vô tư vậy ta! nếu là thật thì anh em chuẩn bị ăn mày hết!
nói thật chứ đọc cái cmt đấy xong, trong đầu mình nghĩ, nếu là thật, thì từ giở trở đi chả bao h mình giúp 1 mem mới nào nữa.. thật đấy... nói thẳng ra là ăn không ngon rồi mà còn bị người khác đạp đổ

tình hình mấy bác newbie, ko biết hoặc chưa rõ thì hỏi mọi người trong 4rum đừng có gửi mail, hay chat với admin pix nhé, vô hình dung làm admin biết dân mình cheat nhiều, nó làm chặt hơn là ko có code ăn đâu, hiện tại đã khó khăn cmnr :p:eek:
thanks, e đi ngủ phát, lấy tinh thần cap. :D

@,@.... đùa hay jỡn thế...... nếu là thật thì xác định chuẩn bị tinh thần band hàng loạt đi
Ai cho xin cái tình hình với
mình đâu có giỡn. mình chỉ đùa thôi. Thằng admin nó đâu có ngu mà không biết mình dùng soft. mấy bạn thiệt thà quá, nói gì cũng tin. bó tay.com

Ăn no thì đi ngủ cho mập, có thằng nào bảo nhà mày đang cháy mày có dám không tin không?
cám ơn bạn mập xấu lắm. mình không dám đâu. có ai bảo nhà mình đang cháy ư. ko. ko. ko. ko... ko bao giờ tin. thiên thần của tôi ơi. xin lỗi các bạn nhé. một câu đùa của mình làm các bạn đứng tim. thôi kết thúc ở đây. đừng chửi mình nữa nhé. cám ơn. The end.

cám ơn bạn mập xấu lắm. mình không dám đâu. có ai bảo nhà mình đang cháy ư. ko. ko. ko. ko... ko bao giờ tin. thiên thần của tôi ơi. xin lỗi các bạn nhé. một câu đùa của mình làm các bạn đứng tim. thôi kết thúc ở đây. đừng chửi mình nữa nhé. cám ơn. The end.
mình chỉ góp ý thế này , đối với mình và chắc với bạn cũng vậy gõ pix chỉ là nguồn thu nhập phụ , có thì tốt không có cũng không ảnh hưởng lắm . nhưng đối với nhiều pro đây là nguồn thu nhập chính của họ mỗi tháng họ kiếm cả chục triệu từ pix, vì thế mà những gì có thể làm ảnh hưởng đến thu nhập chính của họ , sẽ làm họ rất khó chịu , lần sau bạn lên cẩn trọng trong lời nói không phải việc gì cũng đem ra đùa được

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week