Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.77] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(27/05/2014)

Status
Not open for further replies.
play phát chưa đầy phút sau connect hết,id chủ ra đi đầu tiên,đã thữ đủ mọi cách thay đỗi DNS ở modem,reset modem,đổi server,làm trên web ko dùng soft vẫn không được,
kết luận chắc do mạng rồi không phản hồi tới server của pix ,zzzz
chúc ae còn lại không bị làm tốt :|

Xin chia buồn cùng các bạn nào làm không được, mình cũng VNPT, và bị văng tùm lum. Mong là sau đêm nay trời lại sáng !

proxy té mình nghĩ ko phải vấn đề do thằng pix đâu a-e đừng đổ hết chó nó, vì lúc log proxy vào rất nhanh nên ko lý gì thằng pix zở trò cả, nhưng chỉ khi play làm nó mới thế, cái này mình nghĩ là do bên cung cắp 2 nữa là pix nó chặn nhưng pix chặn thì k phải vì đã chặn thì sao mà vô đc, có thể 1 số bạn ko để ý, khi các bạn để ý sẽ nhận ra 1 điều rất phũ, theo mình biết proxy của fine hiện tại chỉ làm việc đc trên sever của pix khản 25 30% thôi chưa tính block nha, và đang có hiện tượng điên và giảm dần, mình có nguyên 1 list bị tam giác đỏ ko log đc dù trước đó log vào làm việc bt :)

tiền nào của nấy..:)
55 id sp 32
tiền trên trời cũng thế thôi :D proxy pri pix nó chặn 90% r ở đấy mà tiền nào của nấy :D

Mới sáng load tệ quá vậy
1ID ~ 0,4 sp ~ 0,5 sp

Code 1 chữ và bác sỹ gõ tắt Uni đc tầm 60%
Chậm 1 cách tàn nhẫn nhưng code ngon, em off đi chơi qua giờ vàng về xem có khá hơn ko chứ lười log mà nó connect error dữ quá
chúc các bác capt tốt :):):)

ps : thêm 1 điều là em thấy khi gửi code nó submit khá lâu nữa, em off tránh oan mạng, các bác làm thử để ý proxy nha, ko biết tại nó hay tại mạng FPT của em nữa

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week