Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.77] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(27/05/2014)

Status
Not open for further replies.
send trong kia bị điên rồi,trắng trạch do sever ,thôi send đại lên đây,mod đừng chém em nhé,bạn bá đức coppy vào nhé
A60ADA4BC671118D238DB8BB73C02280638C1C85E9F0072A295487FCD15669B737048CE2661C306F7559779B7C054BEA3B31108887C31E13851784CED1B075F91F18D0A44FB73B9689B489797F9D2532CFCFFC93E49DCBDF

:D cảm ơn bạn ure1me2 - có gì bạn inbox số wmz cho mình - yên chí mình bảo kê cho - hi hi - bác bao bỏ qua cho iem nhé :p

protocol tại Pix mà thím, connect mới là do proxy
Em đi hóng trao giải hot boy, hot girl forum mấy ngày lại còn load chậm nên ko làm ăn đc xu nào
Hôm nay mò vào capt thì proxy hết hạn lại phải đi mua, :oops::oops::oops:
Các thím ai đang làm cho xin tình hình load với :D:D:D

protocol tại Pix mà thím, connect mới là do proxy
Em đi hóng trao giải hot boy, hot girl forum mấy ngày lại còn load chậm nên ko làm ăn đc xu nào
Hôm nay mò vào capt thì proxy hết hạn lại phải đi mua, :oops::oops::oops:
Các thím ai đang làm cho xin tình hình load với :D:D:D
sao ko dùng cái kia mà phải đi mua,hạn còn nhiều mà???

52 ids speed 25
code cực dài, gõ muốn gãy tay, k thể nào nhích thêm miếng speed nào :oops:

sao ko dùng cái kia mà phải đi mua,hạn còn nhiều mà???
à , mình xài tùm lum loại mà, :D
Với lại mua cho mem nữa, :)
Có gì chút mình send proxy vào mail yahoo ure1me2 nha, nhiều nhiều chút lúc gói này điên xài gói kia cho đỡ bị tăng xông, rẻ bèo mà, :D
1 ID ~ 0,7 sp

Last edited:
à , mình xài tùm lum loại mà, :D
Với lại mua cho mem nữa, :)
Có gì chút mình send proxy vào mail yahoo ure1me2 nha, nhiều nhiều chút lúc gói này điên xài gói kia cho đỡ bị tăng xông, rẻ bèo mà, :D
1 ID ~ 0,7 sp
mình hỏi ko phải để gợi ý bạn send ,vì mình thấy gói kia chưa hết hạn mà bạn lại mua nên thắc mắc hỏi thôi
thôi đừng send,gói kia hết hạn mình sẽ mua :)

proxy mình đầu 46 mà sao ko load được zậy nè :( toàn connecting errror
thì proxy đấy đã đến giờ điên và k dùng đc nữa
P/S : cho mng biết thông tin này, proxy điên k phải do pix làm gì đâu đơn giản sever của fine nó có vấn đề gì đó, hôm qua nguyên list 1k của mình té hết luôn mình dùng để vào trình duyệt để test thì phát hiện số đầu die thật, còn lại thì Bị chập chờn time out chỉ có vài chục tầm vài chục con là ổn định thôi .
Lúc trước mình cũng bị 1 1 lần mình để 1 ít ra làm nhưng có vài đầu số die vài ngày sau sống lại, giờ thì die hết, phải chửi nhau để nó change list, theo mình nghĩ sever của fine nó đang bị gì đó or là quá tải proxy nên thế, chứ a-e đừng đổi thừa cho thằng pix tội nó :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week