Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.77] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(27/05/2014)

Status
Not open for further replies.
Thôi nghỉ tay. Vừa có đợt bão bác sĩ :)

code BS tối nay phê quá
cứ error mà phang..
gõ 1k zô check sai 13 code
Không thiu gì cách cheat. vấn đề là lên biết cái code nào cheat dc
:D:D:D

cheat, imacro.. kiểu gì nhỉ, chỉ dc ko ? :D

id= speed nhưng đang có hiện tượng submit lâu tới lúc connect error, thấy nguy hiểm nên nghỉ, coi WC :D

mình đang làm thì cứ có vài id bị Time out, thế là bị gì vậy mọi người, có đc stick vào làm tiếp đc ko, mọi người cho e ý kiến ạ

mình đang làm thì cứ có vài id bị Time out, thế là bị gì vậy mọi người, có đc stick vào làm tiếp đc ko, mọi người cho e ý kiến ạ
out ra rồi đợi log lại đi bạn,mình hôm qua bị ban vi kick lỳ quá,click chập vào thấy ban 3$ :confused:

out ra rồi đợi log lại đi bạn,mình hôm qua bị ban vi kick lỳ quá,click chập vào thấy ban 3$ :confused:
mình nghĩ cái nào submit lâu qá rồi chuyển thành Connect mới log out ra thôi chớ, time out là đâu phải do submit lâu qa đâu chỉ la do proxy bị gì chứ no đâu có gửi Code đâu , theo mình nghĩ la vậy, co thế do bạn stick vào các id mà bi Connect ko thôi đó, còn cột Pri ko hiện gì :(

Tình hình thằng admin pix hôm nay nó cá độ bóng đá thua nên nó ăn gian code của anh em để gỡ gạc lại rồi. Thôi nghỉ xem World cup thôi bà con ơi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week