Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.77] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(27/05/2014)

Status
Not open for further replies.

không biết nói ai tin ko chứ mất nhiều vãi ra 2$ balance có sẵn + 1k code = 3$ mẹ nó rồi ảo vãi
bt mà bạn mình cũng bị mà :) mình biết thừa nó ăn gian nhưng cũng chịu thôi giờ cậu có mail hỏi nó, thì cũng chỉ đc 1 câu TL duy nhất thế này : bạn hãy cố làm việc tốt hơn ý nó nói mình gõ sai :)

hix đúng là vậy toàn dạn 91 chắc sever thằng fine lại bị gì để mail :(
mik cổng nào cũng bị,hôm qua pro >60% die , hôm nay nghe tình hình cũng ko khả quan :rolleyes:
tiện thể bác nào biết site nào bán proxy private loại tầm 0.5$/proxy thì inbox e nhé

Last edited:
@@ vãi! sao hok ai nói sớm vụ ăn gian code zậy @@! làm em giờ mới vào check ! mất mịa nó gần 1k rồi :confused:
đợt nọ có code mới khó nhìn nên cũng hao nhiều, giờ thì ít hơn. trường hợp của e rất nguy hiểm khuyên e nên đình công xem sao :D, rồi theo a học thu âm cho nhanh, cap làm chi cho vất. :p
phải lập bảng theo dõi chi tiết, thấy ăn gian đình công mỳ tôm trứng luôn.:p:D
1ID~ 0.8SP

mik cổng nào cũng bị,hôm qua pro >60% die , hôm nay nghe tình hình cũng ko khả quan :rolleyes:
đúng thật vừa test các cổng khác cũng bị haiz ko hiểu sever thằng fine có vấn đề hay thế nào nữa mọi ng chung tay mail hỏi nó xem nào để nó khắc phục ko thì cả đám ra cạp đất thật

Móa vừa bị thằng pix ăn gian hết 500 code rồi :(

Gõ 4id trên soft 590 code mỗi id, log vào check còn 471 code 1 id :(

Zụ gì zậy nè :(
ko ai go~ sai nhiu` vay dau :)
Mọi người cùng mail hỏi nó xem:(. Nhiều người có khi có khả quan

1 ID ~ 0,6 sp
Code ngon, 1 chữ đang nhiều, thỉnh thoảng có code lỗi:D
Load theo đợt, làm time out mấy phát:mad:
Mà cho hỏi xíu
Ko biết IP chính các bác có sao ko?:confused: Chứ em log vào nó block tại chỗ luôn ko hiện code đăng nhập,:oops: còn proxy log mượt, :) trên 90 %, ít bị văng ko gõ, vụ gì đây? Nó tẩy chay IP Việt Nam à? :eek: Em reset modem mấy lần vẫn bị vậy:oops:

tình hình là sáng nay em dậy thật sớm! cố gắng làm ! code thì toàn bò sữa! gõ gãy tay ! mãi sau mới có code bác sĩ! được 3k thì vào đây thấy mọi người bảo hao code! em liền vào check khẩn cấp! phát hiện 2k9 mà còn có 2.7$, banlance còn sẵn 0.7$ từ hôm qua :( em bực quá cơ! @@ gõ cố đến 3k4 code mới lên 3$ ! đình công luôn từ đó tới giờ :mad:

hôm nay ăn gian nhiều thôi.... chứ mọi ngày gõ 15k code có sẵn 1.5$ > 2$ mà bữa nào cũng dc khoảng 15$ là cùng ko bao giờ dc hơn nhưng hôm nay nó dặc biệt nó ăn hơi nhiều dấy @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week