Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.77] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(27/05/2014)

Status
Not open for further replies.
hay vậy,, mà rate bao nhiu 1 tháng thế Thảo ơi,,o_Oo_O
Mua ở đâu vậy bạn?
Thiệt hok chị....hôm nào rảnh thì nhớ chỉ e cách xài soft Test này với. E nhìn mà hok biết. thanks!:p
Bác qua trang 1 của bác Đức bên tool mà tải, rate như soft cũ, nó khác về giao diện thôi, Key vẫn thế mà, ban đầu chưa rõ cách thì cũng hơi mệt xíu mà thành thạo rồi log nhàn lắm :D:D:D:D:D
Nó add sẵn proxy chỉ gõ mỗi code đăng nhập như 1 code thường hiện trên soft khi làm việc thôi, có điều 1 code có 90 hay 99s để nhập thì phải. nó log sẵn proxy nào vào ID đó rồi, auto hết chỉ gõ mỗi code nên em log 80 acc tầm 5ph xong àh :p:p:p:p
Chữ li ti thì có cuối góc phải đó, kéo ra phóng to soft nhé, giao diện nó khá đơn giản, :):):)
ps : xin phép Mod mirinda, huyyoung cho em ngoài lề lần này tại nhiều bác hỏi quá, :D
Log rùi cập nhật tình hình ngay đây, :oops::oops::oops::oops:

Last edited:
Bác qua trang 1 của bác Đức bên tool mà tải, ban đầu chưa rõ cách thì cũng hơi mệt xíu mà thành thạo rồi log nhàn lắm :D:D:D:D:D
Nó add sẵn proxy chỉ gõ mỗi code đăng nhập như 1 code thường hiện trên soft khi làm việc thôi, có điều 1 code có 90 hay 99s để nhập thì phải. nó log sẵn proxy nào vào ID đó rồi, auto hết chỉ gõ mỗi code nên em log 80 acc tầm 5ph xong àh :p:p:p:p
Chữ li ti thì có cuối góc phải đó, kéo ra phóng to soft nhé, giao diện nó khá đơn giản, :):):)
vậy mới gõ soft này lần đầu phải lựa proxy ra để add hả ??

vậy mới gõ soft này lần đầu phải lựa proxy ra để add hả ??
ko, bạn chỉ cần add list proxy vào file proxies.xml, xong rồi khi bạn chọn ID add vào làm việc thì soft nó tự chọn proxy cho bạn theo thứ tự, khi bấm change proxy soft nó cũng tự động luôn. Ko rõ thì pm yahoo mình chỉ.

vâng proxy em log vào được 2phút là bị sorry cố gắng ngồi chày cối và nghỉ tại đây

soft cũ dù sao load vẫn mượt hơn, màu trong trẻo hơn. Nhìn màu soft mới cái thì tối òm, cái thì chói lóa. Nhìn lâu hơi nhức mắt, giảm speed :(. Mà Total nó tính cả code gõ được lẫn code đăng nhập làm không định liệu rõ được chỉ tiêu bao nhiêu. Khi pause thì toàn hiện conner error không biết sao, bị hoài từ đợt lâu vẫn chưa sửa được. Mà lại không chọn được 1 list id để dễ dàng pause và play như soft cũ khi có bão được. Khi đó chỉ còn cách pause toàn bộ id làm dễ tăng pri:(
Mình vẫn kết cái cũ hơn. Nếu biết cách log thì 15 phút cũng xong 90id. Quan trọng là có tý mẹo là xong ngay:). Không có gì khó cả:D

Last edited:
100 ID SP 30 ai đủ kiên nhẫn thì làm nhé

83s id sau 30 phút còn lại 30 ids o_O
em xin dừng cuộc chơi tại đây :eek:

GGS ơi ta đến đâyyyyyyyyyyyyyy
giống mình vãi haiz load đã chậm log ID đã mệt lại còn bị thằng fine zở trò
A-E cùng mail cho Admin fine cho nó fix lại đi nào

83s id sau 30 phút còn lại 30 ids o_O
em xin dừng cuộc chơi tại đây :eek:

GGS ơi ta đến đâyyyyyyyyyyyyyy
Công nhận chiều nay nó load chán thật, đc cái proxy mình ko bị connect error nên còn gắng :):):)
1ID ~ 0,4 sp
Kur có GGS level Ruby mà còn ham hố gõ Pix chiều, :D

Công nhận chiều nay nó load chán thật, đc cái proxy mình ko bị connect error nên còn gắng :):):)
1ID ~ 0,4 sp
Kur có GGS level Ruby mà còn ham hố gõ Pix chiều, :D
chắc đầu proxy của bạn chưa nằm vào diện đó, nếu mình ko lầm bá Kuri hình như dùng cùng đầu với mình là 141 :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week