Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.77] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(27/05/2014)

Status
Not open for further replies.
ăn thêm hành thì mùi càng nặng =)), đi bác sĩ
trị liệu đi, rút tuyến mồ hôi là hết hôi. còn những cách khách thì hình như ko có khả quan lắm
mik ăn nhiều có sao đâu, theo kn 10 năm xem tây du ký và 10 năm tán gái có tổ chức của mik thì sức hút phái đẹp ko phải là nước hoa hay thứ gì # mà chính là mồ hôi đặc trưng có sức hút phái đẹp vì trong mồ hôi có chất etronic nhứng vì lối sống ko lành mạnh ô nhiễm môi trường nên nó bị mất đi, khuyên bạn ăn nhiều hành tỏi ớt, nên ít ngồi cạp chỉ 2h/ngày thôi và tích cực đi tán gái chém gió khi nào đạt cập độ 2 tuần là gấu đổ rụng như xung thì sẽ hết hôi :p:D

đã lâu lắm rồi mới đc code ngon. load ngon như thế này

mình mua của bạn có yaho: hienlanhlam2003 bạn ý cũng có rao bán bên trade, dù mới làm lại nhưng thấy proxy khá tốt đó! và bạn ấy cũng bảo dùng mà ko tốt có thể pm đổi nữa :D
à uh,của hoanvan

Last edited:
bạn send mình yahoo của bạn trong inbox với :)
lúc nào capt pm mình nhé, đưa mình xấp proxy bạn muốn log, bất kể loại nào miễn nó ko die là đc, chỉ 10 phút sau mình giúp bạn log khỏi sorry 100% làm tới lúc bạn out ra, đừng khách sáo gì cả ngày nào mình cũng onl tới 12h đêm và chỉ cần bỏ 10 phút ,và chỉ 1 mình bạn thôi nhé :)
Mấy hôm nay mình cũng toàn phải thế mới zô capt đc
1 ID ~ 0.9 sp
Load tốt, code dễ nhìn

lúc nào capt pm mình nhé, đưa mình xấp proxy bạn muốn log, bất kể loại nào miễn nó ko die là đc, chỉ 10 phút sau mình giúp bạn log khỏi sorry 100% làm tới lúc bạn out ra, đừng khách sáo gì cả ngày nào mình cũng onl tới 12h đêm và chỉ cần bỏ 10 phút ,và chỉ 1 mình bạn thôi nhé :)
1 ID ~ 0.9 sp
Load tốt, code dễ nhìn
oh, pro qua!:cool:

1 ID ~ 0.9 sp
Load tốt, code dễ nhìn
xếp dùm mình 40 con thôi. o_O

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626