Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.77] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(27/05/2014)

Status
Not open for further replies.
đag đói, nhờ bạn xếp dùm proxy! hichic
Bạn ra yh pm mình luôn, mình thử cho bạn xem, :)
Ko lại nói thachthao đang chém gió, ko share cách, chỉ làm hộ 1 lần để bạn log ngay và luôn, :D
Nhanh nhé, mình chuẩn bị đi chợ đây ;)

Bạn ra yh pm mình luôn, mình thử cho bạn xem, :)
Ko lại nói thachthao đang chém gió, ko share cách, chỉ làm hộ 1 lần để bạn log ngay và luôn, :D
Nhanh nhé, mình chuẩn bị đi chợ đây ;)
bạn thật pro. Mình cũng xài pro của bạn hoanvan, bạn có thể "bật mí", 1 chút dc ko?

1 ID ~ 0,7 sp

Các thím ko pm khủng bố yh em hỏi về proxy nhé :confused::confused::confused:

Em ko share cách làm cho ai đâu :oops::oops::oops: ( với cả mấy bạn pm sáng nay cũng thế, tất cả những gì mình có thể làm là chỉ giúp các bạn 1 lần có thể login 100% và làm việc bằng những proxy đó chứ cách làm tại sao mình làm đc như thế thì ko bao giờ nói), ko phải ích kỷ mà cũng chỉ vì thu nhập cá nhân, ko nó nát càng nát thêm :(:(:(( chắc ai cũng thế cả thôi ạh ), mong mọi người thông cảm :p:p:p

ps : sáng mình đang đăng nhập phần mềm xử lý chỗ proxy đó của bạn @mmotta bị nó đẩy out trên hệ thống web của trang rồi nó block cả IP chủ của mình nữa nên phải reset modem lại nên kết quả bên máy bạn sau khi làm xong tỉ lệ đc tầm hơn 90% log ko bị sorry nữa chứ ko đc 100% log zô như mong muốn, bạn thông cảm nhé, chúc bạn capt tốt :D

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week