Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.80] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(10/11/2014)

Status
Not open for further replies.

kuajangme

Senior
Reactions
158
MR
0.000
Đang 4 id wed load tốt.

tình hình là log thwr wweb 2 con bằng SSh thì không ra code nào :( hay bắt buộc phải proxy mới ra
chờ 1 tý, tầm 10 15 nó mới ra code, mà chán, cái vấn đề này nói cũng vài chục lần, topic cũng 2 3 cái sao mấy bác ko chịu khó đọc nhĩ ??

nói chung chỉ muốn làm trên soft thôi ước gì có cách nào làm soft ko bị block
Block là do có người đăng nhập vô bằng proxy bác đang sài, ko có cách nào cả trừ khi là sài full proxy pri :) trc ít block có lẽ do 1 proxy đang nhập cả 4 server nên ít trùng, giờ dồn vô 1 cái nên block liên tục thui :)

Rumbmt

Senior
Reactions
155
MR
0.071
Đang 4 id wed load tốt.

chờ 1 tý, tầm 10 15 nó mới ra code, mà chán, cái vấn đề này nói cũng vài chục lần, topic cũng 2 3 cái sao mấy bác ko chịu khó đọc nhĩ ??

Block là do có người đăng nhập vô bằng proxy bác đang sài, ko có cách nào cả trừ khi là sài full proxy pri :) trc ít block có lẽ do 1 proxy đang nhập cả 4 server nên ít trùng, giờ dồn vô 1 cái nên block liên tục thui :)
bác xài moliza bản nào em xin số với @@

doantrang

Senior
Reactions
452
MR
0.000
Chat with me via Skype
Đang 4 id wed load tốt.

mình đọc hết ồi, chẳng qua đợi lâu không thấy ra nên hỏi , sợ là do log ssh ấy nên nó không load :(

kentung1987

Junior
Reactions
51
MR
0.026
Follow me on Facebook
Đang 4 id wed load tốt.

z ip chính cũng bị nè , thế ai log hả bác

5 id web full sp :) bác nào gõ soft cho mình xin tình hình phát, hôm qua cũng vô soft giờ này mà ko có bão :(
mình đọc hết ồi, chẳng qua đợi lâu không thấy ra nên hỏi , sợ là do log ssh ấy nên nó không load :(
Id 9 mình chưa bao giờ bị block cả. Đăng nhập vô mà block thì do id đó chưa đủ 30p ( cái này thì chắc ko thể nào, nhưng vì Pix nên hên xui) 2 là chỉ do có người dùng ip của bác gõ.

61 ID 12sp :( chuẩn bị ra web :(

cứ làm được 1 tý là lại out soft đm bực thiệt chứ:mad:
Thử down soft khác xem bác :) nó out luôn hay hiện lên bảng thông báo rồi mới out ?? nếu hiện bảng thông báo thì bác kéo cái thông báo ra chổ khác rồi gỏ típ, trc mình bị vẫn làm theo cách đó :)

61 ID 12sp :( chuẩn bị ra web :(

Thử down soft khác xem bác :) nó out luôn hay hiện lên bảng thông báo rồi mới out ?? nếu hiện bảng thông báo thì bác kéo cái thông báo ra chổ khác rồi gỏ típ, trc mình bị vẫn làm theo cách đó :)
mình gõ soft ssh . nó báo lỗi net.40 gì ấy tháo ra cài lại miết. cứ gõ đc 700 code 500 code có khi mới log vào gõ được 10 phút là out sòft có lúc gõ 5000 code thì out chả hiểu gì luôn. hỏi ông xuanduc thì bảo lỗi file ssh :oops: giờ mà ghóst lại thì cài sòft từa lưa mệt nghỉ lun á :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week