Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
ko đâu bác ơi, máy e cấu hình bt thôi, dell i3 chip 3xxx, ram 2gb :(, vậy mà e vẫn mở đc tối đa 15 tab đó, cpu dao động 15-30%, nhưng ram lên gần full ghê quá
hình dưới e chỉ mở 11 tab + phần mềm xem phim, hix khổ thân con máy tính cày như trâu :oops:
cho mình hỏi làm sao để mở nhiều tap firefox mà nó tách riêng ra ở thanh taskbar vậy, của mình nó cứ dính chùm thế này

cho mình hỏi làm sao để mở nhiều tap firefox mà nó tách riêng ra ở thanh taskbar vậy, của mình nó cứ dính chùm thế này
View attachment 48828
mình cũng bị ntn mà k biết làm ntn cho nó tách ra

xin tình hình với, mấy hôm nay không có code gõ. mấy giờ thì ra đều vậy?

View attachment 48828
ấn chuột phải vào taskbar chọn properties, ở phần thẻ Taskbar nhìn xuống mục taskbar buttons chọn never combine là nó sẽ tách ra, đánh dấu thêm mục small taskbar buttons cho nó nhỏ thẻ firefox lại

tình hình mấy hôm nay thế nào vậy?

sao hôm nay nó chưa pay vậy ;(. (lâu rồi mình mới chiến pix :()

xin tình hình với, mấy hôm nay không có code gõ. mấy giờ thì ra đều vậy?
ai trả lời dùm câu này với, acc tui được có 5 id con load tệ quá không có code gõ, cần giờ ra đều để làm :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week