Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
co bac nào hướng dẫn e gõ trên web với e đã thử hướng dẫn trên mà vẫn ko dc.hix. Mà h gõ trên phần mềm thì 50id 2h dc 600 cap ak!

Gõ pix trên web như thế nào vậy ? ai chỉ giúp t với ? chứ sòft mà chờ mãi ko thấy code đâu :(

Ủa? sao qua giờ pix chưa reset thế này? Có ai bị như mình không? Pay qua PM mà giờ này còn chưa reset :eek:

Ủa? sao qua giờ pix chưa reset thế này? Có ai bị như mình không? Pay qua PM mà giờ này còn chưa reset :eek:
rs từ 11h tối qua 3h sáng pay r bạn :|

Ai có thể giúp mình vấn đề này k, 3 hôm trước mình lấy 5 acc solo nhấn vào other payment, xong chiều mình lại cho 5 acc đó vào gr, lúc vào thì nó mất hết phần thanh toán luôn, 3 ngày r nó vẫn chưa pay hix

Ai có thể giúp mình vấn đề này k, 3 hôm trước mình lấy 5 acc solo nhấn vào other payment, xong chiều mình lại cho 5 acc đó vào gr, lúc vào thì nó mất hết phần thanh toán luôn, 3 ngày r nó vẫn chưa pay hix

cậu phải chờ thanh toán rồi mới cho vào gr,nếu cho vào gr thì coi như mất hết $ trong balance,coi như tiền đó cậu mất rồi đừng đợi nữa,rút exp hỏi trước khi làm,làm rồi mới hỏi :eek:

cậu phải chờ thanh toán rồi mới cho vào gr,nếu cho vào gr thì coi như mất hết $ trong balance,coi như tiền đó cậu mất rồi đừng đợi nữa,rút exp hỏi trước khi làm,làm rồi mới hỏi :eek:
hix công sức từ bữa h , chán ghê . vs lại h có 1 acc của mình nó cứ ra 1 code lập đi lâp lại đc 4 5 lần rồi nó ko load nữa ko bik có phải bị band r ko

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,415
173,587
Latest member
uchinhuy77th

Most viewed of week

Most viewed of week