Police thua scam thật rồi :(

thôi chia buồn với anh ấy vậy chứ trách sao dc
ngày trc em bước vào mmo cũng dính 2 quả cam may mà chỉ 500k chứ ko có nhiều nhưng tức lắm:(
a cay vụ đó đến giờ mới trở thành police như ngày hôm nay đâu

bác đang scam em một vụ đó nhé. đang về quê mà hết tiền nè ;))

thật buồn. chắc thằng này ngày xưa nó scam mình 5.5$ thì phải. giờ nó hành nghề scam rồi. mong cho nó chết đói ngoài đường

Mình cũng tên Phúc sao ko dám đụng tới mình ta

Dù sao thì Police Rinny làm ăn cũng rất được!

Hình như hôm trước có nghi ngờ ta thì phải :))

hôm trc có 1 cô gái nhờ điều tra info bác
chứ e có bảo bác scam đâu :D

---------- Post added at 06:00 PM ---------- Previous post was at 05:59 PM ----------

bác đang scam em một vụ đó nhé. đang về quê mà hết tiền nè ;))

mì gói + nước lọc nè :))

Em mới đầu MMO cũng ngơ ngơ nhưng có bị scam lần nào đâu. Online mà dễ vậy , ngoài đời phải cẩn thận hơn...

Đã biết mình là newbie còn non nớt trong việc scammer sờ gáy,mà bác lại ẩu tả không chịu cẩn thận lại để scam lộng hành đây là cái tội chứ không phải tội nghiệp đâu :|

căm thù bọn scam...làm hok đủ cho nó scam. :dam::dam::dam::dam:

Đừng nói như thế chứ , đời còn dài mà ..... Thế nên mới bảo chúng ta phải trường kỳ kháng chiến vs lũ scammer

thôi chia buồn với anh ấy vậy chứ trách sao dc
ngày trc em bước vào mmo cũng dính 2 quả cam may mà chỉ 500k chứ ko có nhiều nhưng tức lắm:(
a cay vụ đó đến giờ mới trở thành police như ngày hôm nay đây
500k thì giờ làm 1 phát 500tr luôn.=)).Police :D

Police đã tận tình hết mình với bạn ấy nhưng bạn ấy ko cảnh giác, ko tìm hiểu các bài viết khác thì .... anh đành chịu thôi bây bề :|

...Ko biết bao nhiêu topic lập ra để giúp newbie phòng chống scammer nhưng sao lâu lâu lại bị dính 1 vụ

Giờ biết nói thế nào nữa tóm lại là chịu thua scam thật :(

Nhiều Topic nhưng ko newbie nào ngờ đc là bị scam, ko newbie nào biết là khi vào diễn đàn phải xem Topic cảnh báo @@

Trước đây khi thay đổi Ruler gì đấy ko bit, bác Admin đã treo cái thông báo ngay khi vào 4rum là đập ngay vào mắt.

Thiết nghĩ tại sao ko treo mấy Topic cảnh báo lừa đảo, để khi vào 4rum là đập ngay vào mắt, mà lại treo những thứ mà 5 thuở 10 thì mới có người đọc. Chẳng hiểu nổi @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom