Police thua scam thật rồi :(

giận thì giận nhưng người mất của cũng tội rồi anh em đừng gạch đá nữa
ngày trc cũng vài topic nói về scam nhưng em vẫn bị lừa đó thôi khổ thế đấy hjx
có vấp ngã mới biết đứng dậy mà :)

newbie thì chưa rõ về mấy bác trên đây lắm giống mình thôi . spam lên cấp thế này nhưng cũng chưa rõ những nguoif uy tín lắm . may hn trước giao dịch nhỏ lẽ gặp bác rùa chứ không cũng đi rồi

Scam cũng là 1 cái nghề nhỉ , đệ nghỉ mở thêm box cho a e phát triển nghề mới :binhsua31:

Đạo cao nhất xích,
Ma cao nhất trượng
Đạo cao nhất trượng
Ma tại đầu thượng
Đạo quá đầu thượng
Ma nhượng đầu sư

:-":-":-":-"

tóm lại là ko thể chống lại hết lũ scam
vì chúng nó quá đông và hung hãn :(

tóm lại là ko thể chống lại hết lũ scam
vì chúng nó quá đông và hung hãn :(
Sao mình không có 1 topic cập nhật các tài khoản LP, PP, PZ, và tài khoản ngân hàng của những tên Scam, vòng vòng đọc chỉ thấy chủ yếu là tên nick chat, tên trong diễn đàn không mà những cái đó thì thay đổi dễ dàng.

Sao mình không có 1 topic cập nhật các tài khoản LP, PP, PZ, và tài khoản ngân hàng của những tên Scam, vòng vòng đọc chỉ thấy chủ yếu là tên nick chat, tên trong diễn đàn không mà những cái đó thì thay đổi dễ dàng.

khó mà bác
stk thì làm dễ ko à
1 cái cmnd đi mượn đủ làm dc rồi :)

nó ăn rùi thì nó cũng phải cho ra ngoài thôi ( coi như bố thí cho chúng nó đi )......
moi ngày đốt nhang rủa xe re-móc cán mấy thèng cam thì........CÓ NGÀY NÓ CŨNG DC ĐẮP CHIẾU .....(thiện tai thiện tai, đã đi tu mà vẫn còn ác ):binhsua156:

sao lại chịu thua scam ! chịu thua newmem ý chứ :-? , hấp tấp hỏng chuyện mà ! :-<

police có phải là thánh đâu mà đòi bảo vệ mem mọi lúc, mọi nơi
mọi người hãy tự bão vệ lấy mình vì 1 tương lai ko HIV/AIDS :binhsua35:

thằng này ngu cho chết, không cứu nó làm gì, ngu vừa phải thôi chứ, lần 2 vẫn bị nó lừa, số tiền đó coi như đóng học phí ngu, ngu quá cũng khổ :binhsua38:

không có police, chắc số người bị scam còn cao gấp nhiều lần. Dù sao cũng phải cảm ơn police đã làm việc hết mình :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom