Spotlight [ Poll ] Có nên thành lập hội HYIP hay không ?

Theo bạn, có nên thành lập hội HYIP không ?

• Votes: 27 69.2%
  • Không

Votes: 12 30.8%

• Total voters
    39
  • Poll closed .
Chơi HYIP này tính ra em chưa ăn dc đô nào cả. Lại còn mất nữa. Lãi dc nhiêu thì lỗ còn nhiều hơn. Chơi mấy tháng nay mà có dc xu nào. Đứt mất bao nhiêu nơron thần kinh.
Thỉnh thoảng làm vài site chơi thôi. Ko ham hội cho lắm./.
:D
Ừkm, tùy người thôi :D
Tùy cách quyết định :p

Chơi HYIP này tính ra em chưa ăn dc đô nào cả. Lại còn mất nữa. Lãi dc nhiêu thì lỗ còn nhiều hơn. Chơi mấy tháng nay mà có dc xu nào. Đứt mất bao nhiêu nơron thần kinh.
Thỉnh thoảng làm vài site chơi thôi. Ko ham hội cho lắm./.
:D
:)) đưa $ đây mềnh chơi cho ;;)

mấy anh master ý pro lắm =))
và topic này thì chỉ kiếm site ngon và làm ref cho thử thớt :-?? mình thiệt gì nhỉ

Toàn mấy bác master vào chém dân thường chúng em, trong mmo hay thậm chí ngòai đời chả biết ai hơn ai đâu các bác ạ.
chém gió cho vui thôi làm gì mà b phải xoáy nặng thế b-(

---------- Post added at 10:47 AM ---------- Previous post was at 10:47 AM ----------

Vote master =))
Chơi xong thắng có chia k, lỗ thì sao =))
thằng thì chia lỗ thì ui vẻ :))=))

uầy monitor có chơi = tiền của chính mình đâu,chỉ lôi kéo người khác làm ref thôi dù có trả ref cao,chả khác gì paid to vote,không dám chơi bằng tiền của mình thì kinh nghiệm cũng là nói suông thôi

uầy monitor có chơi = tiền của chính mình đâu,chỉ lôi kéo người khác làm ref thôi dù có trả ref cao,chả khác gì paid to vote,không dám chơi bằng tiền của mình thì kinh nghiệm cũng là nói suông thôi
Chính xác :D
Mình dep 10$, hưởng lãi 0.4$ + RCB khoảng 1.2$ nữa, đc tổng lãi 1.6$ (chưa tính phí)
Nếu bị scam phát thì lỗ 10 - 1.2$ (RCB) = 8.8$

Còn mấy bác monitor thì dep site nào là từ tiền quảng cáo của site đó :D
Mình thì lấy đâu tiền quảng cáo thế mà dep chứ nhỉ =.=

Chính xác :D
Mình dep 10$, hưởng lãi 0.4$ + RCB khoảng 1.2$ nữa, đc tổng lãi 1.6$ (chưa tính phí)
Nếu bị scam phát thì lỗ 10 - 1.2$ (RCB) = 8.8$

Còn mấy bác monitor thì dep site nào là từ tiền quảng cáo của site đó :D
Mình thì lấy đâu tiền quảng cáo thế mà dep chứ nhỉ =.=

Ko những có tiền dep mà còn có tiền xài nữa =))

up lên nào...

Troll thoải mái đi.huy_b1p_1012 có vẻ quan tâm thread đấy , nhưng mà chú có cay cú vì anh không chỉ cho chú cái gì thì cũng ngồi đây thủ dâm tinh thần thôi ^^ ngồi đấy mà nhìn anh và mem get money nhé :|

Last edited by a moderator:
up lên nào...

Troll thoải mái đi.huy_b1p_1012 có vẻ quan tâm thread đấy , nhưng mà chú có cay cú vì anh không chỉ cho chú cái gì thì cũng ngồi đây thủ dâm tinh thần thôi ^^ ngồi đấy mà nhìn anh và mem get money nhé :|
Hehe, việc đék gì mà thủ dâm tinh thần :D
Cứ chiến thôi, có éo giề mà hổ báo :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week