Spotlight [ Poll ] Có nên thành lập hội HYIP hay không ?

Theo bạn, có nên thành lập hội HYIP không ?

• Votes: 27 69.2%
  • Không

Votes: 12 30.8%

• Total voters
    39
  • Poll closed .
trên hiypnew.com thì site nào cũng up còn bác lastsummer chỉ up site good ,các bác nên ủng hộ tý chứ

mấy bác ngu vãi ,bác nỳ up site tốt rùi mình sang máy site monitor dk nhận hoa hồng nìu hơn.ông ý biết cách đánh giá site nên joi thiệu site tôt

mấy bác ngu vãi ,bác nỳ up site tốt rùi mình sang máy site monitor dk nhận hoa hồng nìu hơn.ông ý biết cách đánh giá site nên joi thiệu site tôt

suy nghĩ thế này thì chỉ là loại đục nước béo cò thôi, tốt nhất ko nên vào forum . Đúng là bản tính của dân việt nam.

Thêm 1 lý do để không truyền lại exp vì lắm kẻ ăn cháo đá bát hehe

trên hiypnew.com thì site nào cũng up còn bác lastsummer chỉ up site good ,các bác nên ủng hộ tý chứ
ai bảo bạn site nào tớ cũng up lên mmo4vn vậy,nếu up hết gần 70 site tớ tham gia thì quá nhiều vả lại tớ post lên MMOVN có chọn lọc nhé.

ai bảo bạn site nào tớ cũng up lên mmo4vn vậy,nếu up hết gần 70 site tớ tham gia thì quá nhiều vả lại tớ post lên MMOVN có chọn lọc nhé.

về kinh nghiệm thì cat hơn mình 1-2 năm kinh nghiệm, thế nên các bác đừng lấy nước sông so với biển nhé ^^

đã nghĩ tới vấn đề này, sẽ có thêm forum cho các bác, đặc biệt là sẽ có cả Paid to post, cực hot cực chuyên nghiệp.
mềnh thích rồi đấy nhất là cái khoản post proof ăn $ :))

---------- Post added at 04:56 PM ---------- Previous post was at 04:54 PM ----------

mỗi người có 1 cách làm riêng ko so đo nhé :D
mình mới the bác su đc 1 tuần hiện chưa dính quả cam nào. Chắc có lẽ do mình may mắn :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week