Poll mmo4me got talent 2012 - và trao giải =.=

Thành viên bạn sẽ bầu chọn là ?

• Total voters
    132
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Không phải vì lọt vào vòng 2 rồi nên tớ mới dám mạnh miệng, mà kể cả có bị loại đi nữa, nói thật tớ vẫn vui vẻ :D

Vì đây không phải là một cuộc thi thố tài năng thật sự, chỉ có các thí sinh nghiệp dư, các giám khảo cũng nghiệp dư nốt, việc bạn bị loại do ko hợp gu âm nhạc của số đông hoặc vì bạn không quen biết nhiều cũng là điều khó tránh khỏi.

Bài bạn hát có thể bạn thấy tâm đắc thật, nhưng với người khác thì nó cũng thường thôi!
Sớm xác định nó là cuộc vui giao lưu giữa các members của 1 forum thì đâu cần phải cố chấp vậy, đừng ôm ấm ức vô nghĩa làm gì chỉ thiệt thân thui bồ tèo :D

Không phải vì lọt vào vòng 2 rồi nên tớ mới dám mạnh miệng, mà kể cả có bị loại đi nữa, nói thật tớ vẫn vui vẻ :D

Vì đây không phải là một cuộc thi thố tài năng thật sự, chỉ có các thí sinh nghiệp dư, các giám khảo cũng nghiệp dư nốt, việc bạn bị loại do ko hợp gu âm nhạc của số đông hoặc vì bạn không quen biết nhiều cũng là điều khó tránh khỏi.

Bài bạn hát có thể bạn thấy tâm đắc thật, nhưng với người khác thì nó cũng thường thôi!
Sớm xác định nó là cuộc vui giao lưu giữa các members của 1 forum thì đâu cần phải cố chấp vậy, đừng ôm ấm ức vô nghĩa làm gì chỉ thiệt thân thui bồ tèo :D
Hơi thất vọng :m131:

Thất vọng cái chi rứa :D
Đây là cuộc thi thố tài năng thực sự :binhsua74:=>Toàn những thì sính tuyệt vời :binhsua74:=>ban giám khảo cũng rất chuyên nghiệp=>Việc ai bị loại là do tài năng mọi người đến đâu :binhsua04:

À ra thế =))
Mục đích ban đầu mình nhắm tới bạn nào mà vẫn còn đang ấm ức chuyện ko được lọt vào vòng 2 kìa.
Tớ ko đồng ý với lee8dung, BGK ở đây là ai, là Mod hay mem của 4rum thì cũng chỉ là những người nghiệp dư, đâu phải là chuyên gia trong lĩnh vực âm nhạc, nói thế có gì sai :D

đến các cuộc thi lớn về âm nhạc còn có sự chọn lựa của khán giả nữa là: VN got tallent, sao mai, sao hôm ...
Bạn có nghe câu là âm nhạc là cách biểu đạt cảm xúc và truyền đạt cảm xúc của bài hát,, ý đồ của nhạc sỹ đến người nghe. Nếu bạn làm ai đó cảm nhận được bạn hát bài hát nào đó hay, cảm động thì mình nghĩ đó sẽ là sự đánh giá xứng đáng nhất.
Nói tóm lại mình nghĩ những khán giả lại là những người giám khảo chuẩn xác nhất đó bạn ah.
Thân.

đến các cuộc thi lớn về âm nhạc còn có sự chọn lựa của khán giả nữa là: VN got tallent, sao mai, sao hôm ...
Bạn có nghe câu là âm nhạc là cách biểu đạt cảm xúc và truyền đạt cảm xúc của bài hát,, ý đồ của nhạc sỹ đến người nghe. Nếu bạn làm ai đó cảm nhận được bạn hát bài hát nào đó hay, cảm động thì mình nghĩ đó sẽ là sự đánh giá xứng đáng nhất.
Nói tóm lại mình nghĩ những khán giả lại là những người giám khảo chuẩn xác nhất đó bạn ah.
Thân.

Ngay cả những cuộc thi lớn vẫn có những thí sinh bị loại do yếu tố phi nghệ thuật, vì vậy không nên ấm ức mệt thân, bạn lee8dung hiểu ý tớ chưa vậy :D

Khổ thế, sorry tại khả năng giải thích tớ có hạn.
Hi vọng bạn sớm nghĩ ra ;))

nói thiệt chứ con nhỏ sadl0ve_0s hát có hay gì đâu mà đứng nhất,đúng là toàn mấy bác mê gái vl riêng tui nhận định như thế,hèn gì người ta nói con trai thường dại gái là như thế :binhsua159:

nói thiệt chứ con nhỏ sadl0ve_0s hát có hay gì đâu mà đứng nhất,đúng là toàn mấy bác mê gái vl riêng tui nhận định như thế,hèn gì người ta nói con trai thường dại gái là như thế :binhsua159:

Liệu có hiềm khích gì không ta?

Có ý kiến gì không => Có ai rap được hay hơn thì pm:m091:

ta là les :m146: trai mê gì ở ta trời .. pó tay .. tìm hiểu cho kĩ nhớ :m131:

=))
lee dại gái mà, nó vote cho ta dù thấy sad hát hay hơn =))
@bobovn: cả 4room, ai cũng bik sad les =)). lí do gì mà dại gái ở đây. trong 6 người vào vòng 2 ,thì có mỗi 2 boy, còn lại là gơn, dại gái chỗ nào thế =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week