Poll mmo4me got talent 2012 - và trao giải =.=

Thành viên bạn sẽ bầu chọn là ?

• Total voters
    132
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Wonderland j ấy có vẻ hiềm khích:).
Vote thì cũng đã vote...còn nhận định kiểu như bạn
thì k chuẩn nhé:). Mình cũng k mún nói chi nhiều. Cuộc thi
công bằng...
Về khả năng thì mình vote cho Sadlove là chuẩn:)!
Còn lại các bạn hát cũng hay nhưng kỷ thuật thu âm chưa đạt!

Mình chả hiềm khích gì với bạn, nói mình hiềm khích thì vui lòng đưa ra dẫn chứng? Giải thích rõ ràng hợp lý mình sẵn sàng chấp nhận.
Còn tuyệt đối kết luận kiểu quy chụp vô căn cứ như bạn đang làm thì bất kỳ người nào khi tranh luận đuối lý đều đem ra áp dụng được Jimmy ah.

Hơn nữa hôm trước bạn cm thở than tỏ vẻ không hài lòng với cuộc thi, hôm sau lại nói một kiểu ra vẻ cao đạo thì không khác gì bạn đang tự mâu thuẫn với chính bản thân!
Con trai hay con gái gì cũng là con người, đừng so đo quá mất hay đi.

Mình chả hiềm khích gì với bạn, nói mình hiềm khích thì vui lòng đưa ra dẫn chứng? Giải thích rõ ràng hợp lý mình sẵn sàng chấp nhận.
Còn tuyệt đối kết luận kiểu quy chụp vô căn cứ như bạn đang làm thì bất kỳ người nào khi tranh luận đuối lý đều đem ra áp dụng được Jimmy ah.

Hơn nữa hôm trước bạn cm thở than tỏ vẻ không hài lòng với cuộc thi, hôm sau lại nói một kiểu ra vẻ cao đạo thì không khác gì bạn đang tự mâu thuẫn với chính bản thân!
Con trai hay con gái gì cũng là con người, đừng so đo quá mất hay đi.
Bạn thấy mình k hợp lý chổ nào. Nói nghe thử:)
Mình k hài lòng về cuộc thi là quyền của mình. Mình góp ý
Ảnh hưởng tới nồi cơm nhà bạn à?:)
Bạn k thích thì bạn cứ coi mình vô hình, mình đâu có chê bạn
cái gì mà sao bạn nhột rồi xoắn mình thế=]]. Đừng nói k có!
Mình chẳng thích đôi co vs phụ nữ làm gì:)

bình tĩnh tự tin không cay cú :m190:
âm thầm chịu đựng trã thù sau:m131:

Hơi thất vọng tí vì mình thấy bạn cũng có vẻ thông minh nên chờ đợi nhiều hơn là mấy câu đại loại :"ảnh hưởng tới nồi cơm nàh bạn ah", " ko chấp phụ nữ", rồi "xoắn" với "nhột" của bạn :)

Uh bạn đã biết nói ra câu bạn có quyền ko hài lòng với cuộc thi thì bạn cũng có năng lực để hiểu là mọi người ai cũng có gu thẩm mĩ riêng, và cũng có quyền vote cho người họ thích. Vậy sao còn phải vào buông mấy lời "mem 4rum này toàn nghe nhạc bằng mắt"?

Coi lại những cm trước đây của bạn, và cố gắng hiểu vì sao sau cm đó lại có nhiều người phản ứng với bạn nhé :)

Người tự tin như bạn thì nói vậy chắc cũng hiểu được đôi chút nhỉ.:)
Mình ko hề chửi gì xúc phạm bạn đúng không? Khi người ta đưa ra lời khuyên thì bạn nên tiếp thu hơn là tiếp tục âm thầm cay cú hoặc đưa ra những lời cố chấp, cả 2 hành động này đều dễ khiến người ta hại thận lắm đấy! :)

Khi người ta đưa ra lời khuyên thì bạn nên tiếp thu hơn là tiếp tục âm thầm cay cú hoặc đưa ra những lời cố chấp, cả 2 hành động này đều dễ khiến người ta hại thận lắm đấy! :)
Mình chả hiểu gì hết:). Xl nếu mình có nặng lời vs bạn nhé!
Nhưng mình chưa cay cú gì cả bạn à:). Mình có thể không tham
gia cuộc thi nhưng mình cũng vẫn có thể vào cm 1 dòng như thế:)
Mình biết..."ngứa thì gải" thôi:)...Mình chẳng cố chấp hay cay cú gì đâu:))
quan điểm thấy sao nói vậy:) thôi mà...Bạn k thích thì tùy bạn. Mình thấy
bạn có vẻ cay cú rồi nhĩ ;))

Xin lỗi, tôi nói tất cả những gì bạn nói đều ko hợp lí dc ko.
cái cách bạn nói ko phải là góp ý, mà chính xác là dìm hàng và "tỏ ra cay cú". bạn ko hài lòng là dc thôi, nhưng bạn nghĩ xem ng ta nghĩ gì, khi 1 người tham gia 1 cuộc thi "ko công bằng" như bạn và ko lọt vào vòng trong thì quay ra nói cuộc thì này ko công =, công đúng, mọi ng ko có khả năng- trình độ ( như bạn), mà chỉ vote theo cảm tính. ( mà tôi nói thật, nếu bạn có trình độ cảm thụ âm nhạc thật, thì bạn cũng đã phải tự hiểu là cái bài của bạn ko lọt vào vòng 2 dc rồi mà ko dự thi). Xin lỗi, tôi cũng là người có cái tên trong list bình chọn, tôi muốn nói là, thật ra, mọi người nghe nhạc = mắt rồi, tôi hát mới hay, tôi mới xứng đáng win. tại tôi ko quen biết nhiều nên giờ vote của tôi mới là 11.
Cm của bạn ảnh hưởng rất nhiều đấy, đọc cm của bạn xong, chỉ tức và muốn đập phá. mình đập vỡ cái nồi cơm ở nhà vì đọc mấy câu cm của bạn rồi. người ta bảo, lời nói ko mất tiền mua, lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau. xin hỏi, bạn nghĩ sao về câu này. Vì sao ng ta phải phân biệt ra ng có học- ko có học, người có văn hóa và kẻ vô văn hóa. tất cả là dựa vào cái lời nói và hành động đấy bạn ạ.
Con bạn là người, bạn có cm, bài viết của bạn cũng được đánh số # mấy trong cái topic này, bạn nói tôi ko để ý, coi bạn như vô tình sao dc. có những cái event chỉ dựa vào cái số dằng sau cái # để trao giải đấy. nếu bạn muốn ng ta coi bạn như vô hình, thì bạn đừng tồn tại, hoặc ít ra, bạn đọc thôi và đừng cm gì cả. chúng tôi ko thể chọc mù mắt, đập vỡ com hay trở nên ngu si, mù chữ để ko đọc dc cái cm của bạn. Bạn có quyền bày tỏ ý kiến của bạn và người ta ko có quyền bày tỏ ý kiến của ng ta về bạn à. sao câu trước câu sau của bạn nó khác nhau thế. tôi chẳng thấy Won nó nhột hay xoắn gì bạn, nó chỉ " có ý kiến" về câu nói của bạn thôi. Bạn nói 4room này nghe nhạc bằng mắt, hiện tại, sad là #1, Won là #2. bạn nghĩ, có cuộc thi nào, mà người ta vote cho người #1 là do nhìn mặt, #2 là do nhìn tài năng ko. ko có đâu nhé.
Câu câu cuối của bạn làm mình ức chế nhất, Mình ko muôn đôi có với phụ nữ. Mình ko muốn nói câu này, nhưng mà, ở nhà bạn, thì địa vị của mẹ bạn vs bà bạn so với bạn thì thấp hơn đúng ko. Ở trường, thì cô giáo ko đáng để bạn nghe giảng à. Chỉ những kẻ óc ngắn mới lôi cái nam- nữ ra để cãi, để phân biệt trình độ và khả năng của con người. Chúng tôi là con gái, và chúng tôi k odc bày tỏ ý kiến, hoặc là ko đáng để bạn đọc những cái nhận xết của chúng tôi à. Đây là cuộc thi âm nhạc, bạn bị loại, bạn đã thua chúng tôi rồi. bạn có muốn so sánh tiếp, tiền từ mmo của bạn với chúng tôi ko. Xem ai hơn. Tôi ko muốn nói cái kiểu khoe của, tiền tôi kiếm dc ko nhiều, nhưng cũng hơn bạn đấy. mà với cách ăn nói của bạn, tôi còn nghĩ, có khi trình độ học vấn, bằng cấp và chỗ đứng, địa vị xã hội của tôi cũng cao hơn bạn đấy. :|
Đã " xoắn" xong.

Nói dài nói dai chẳng qua nói dại. Ảo thì vẫn chỉ là ảo thôi. Mình dừng câu chuyện với Jimmy ở đây nhé, những gì muốn nói thì nói hết rồi :)

OK gỏ riết to tay ra cũng vậy =)).
Ít khi nào nói nhiều vậy. Mọi người vui vẻ:)

Xin lỗi, tôi nói tất cả những gì bạn nói đều ko hợp lí dc ko.
cái cách bạn nói ko phải là góp ý, mà chính xác là dìm hàng và "tỏ ra cay cú". bạn ko hài lòng là dc thôi, nhưng bạn nghĩ xem ng ta nghĩ gì, khi 1 người tham gia 1 cuộc thi "ko công bằng" như bạn và ko lọt vào vòng trong thì quay ra nói cuộc thì này ko công =, công đúng, mọi ng ko có khả năng- trình độ ( như bạn), mà chỉ vote theo cảm tính. ( mà tôi nói thật, nếu bạn có trình độ cảm thụ âm nhạc thật, thì bạn cũng đã phải tự hiểu là cái bài của bạn ko lọt vào vòng 2 dc rồi mà ko dự thi). Xin lỗi, tôi cũng là người có cái tên trong list bình chọn, tôi muốn nói là, thật ra, mọi người nghe nhạc = mắt rồi, tôi hát mới hay, tôi mới xứng đáng win. tại tôi ko quen biết nhiều nên giờ vote của tôi mới là 11.
Cm của bạn ảnh hưởng rất nhiều đấy, đọc cm của bạn xong, chỉ tức và muốn đập phá. mình đập vỡ cái nồi cơm ở nhà vì đọc mấy câu cm của bạn rồi. người ta bảo, lời nói ko mất tiền mua, lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau. xin hỏi, bạn nghĩ sao về câu này. Vì sao ng ta phải phân biệt ra ng có học- ko có học, người có văn hóa và kẻ vô văn hóa. tất cả là dựa vào cái lời nói và hành động đấy bạn ạ.
Con bạn là người, bạn có cm, bài viết của bạn cũng được đánh số # mấy trong cái topic này, bạn nói tôi ko để ý, coi bạn như vô tình sao dc. có những cái event chỉ dựa vào cái số dằng sau cái # để trao giải đấy. nếu bạn muốn ng ta coi bạn như vô hình, thì bạn đừng tồn tại, hoặc ít ra, bạn đọc thôi và đừng cm gì cả. chúng tôi ko thể chọc mù mắt, đập vỡ com hay trở nên ngu si, mù chữ để ko đọc dc cái cm của bạn. Bạn có quyền bày tỏ ý kiến của bạn và người ta ko có quyền bày tỏ ý kiến của ng ta về bạn à. sao câu trước câu sau của bạn nó khác nhau thế. tôi chẳng thấy Won nó nhột hay xoắn gì bạn, nó chỉ " có ý kiến" về câu nói của bạn thôi. Bạn nói 4room này nghe nhạc bằng mắt, hiện tại, sad là #1, Won là #2. bạn nghĩ, có cuộc thi nào, mà người ta vote cho người #1 là do nhìn mặt, #2 là do nhìn tài năng ko. ko có đâu nhé.
Câu câu cuối của bạn làm mình ức chế nhất, Mình ko muôn đôi có với phụ nữ. Mình ko muốn nói câu này, nhưng mà, ở nhà bạn, thì địa vị của mẹ bạn vs bà bạn so với bạn thì thấp hơn đúng ko. Ở trường, thì cô giáo ko đáng để bạn nghe giảng à. Chỉ những kẻ óc ngắn mới lôi cái nam- nữ ra để cãi, để phân biệt trình độ và khả năng của con người. Chúng tôi là con gái, và chúng tôi k odc bày tỏ ý kiến, hoặc là ko đáng để bạn đọc những cái nhận xết của chúng tôi à. Đây là cuộc thi âm nhạc, bạn bị loại, bạn đã thua chúng tôi rồi. bạn có muốn so sánh tiếp, tiền từ mmo của bạn với chúng tôi ko. Xem ai hơn. Tôi ko muốn nói cái kiểu khoe của, tiền tôi kiếm dc ko nhiều, nhưng cũng hơn bạn đấy. mà với cách ăn nói của bạn, tôi còn nghĩ, có khi trình độ học vấn, bằng cấp và chỗ đứng, địa vị xã hội của tôi cũng cao hơn bạn đấy. :|
Đã " xoắn" xong.
H mới thấy cái cmt này =]]. Bạn nc như sắp sửa ăn tươi nuốt sống mình vậy :)).
Mình chẳng nói rỏ cá nhân nào và cũng k xúc phạm cá nhân nào mà bạn lại dùng
những từ ngữ...dành cho mình:). Bạn hay ho chổ nào? sao bạn cay cú thế? Lời nói
của 1 thằng não ngắn khiến bạn ức chế đến gỏ cả to tay ra thế à =))?? não bạn dài mà
không có nếp nhăn thì vứt đi nhé. Bạn giỏi cở nào:). trình độ am hiểu âm nhạc cở nào?
Bạn có thể viết được 1 bài nhạc cho mình nghe dc ko?. Mình chỉ góp ý mà sao bạn cố tình làm
to nó ra thế? Có phải nc như Wonder thì êm xuôi k? Mình sót lại cái cmt của bạn...
Thấy bạn nc vs mình hơn cả bậc trên nên mình reply lại:). Mình không đoi co nghĩa là nhún nhường
hay bạn muốn mình cứ um sùm la hét như bạn vs mẹ hay bà bạn như vậy?:). Từ đầu đến cuối..
Mình chả tự cao mình vấn đề gì...mình chả khen mình hát hay hay là xứng đáng vs giải thưởng
tự các bạn suy luận ra thế thôi =)). Nhưng bạn thì hơi bị tự cao đấy:). Xem lại tư cách của mình đi =]]
Mình không muốn khoe khoan bất cứ gì nhưng xl bạn:) Ít ra mình vẫn có cái đầu cảm thụ âm nhạc và có
khả năng viết nhạc để diễn!. Trước khi nói người khác thì hãy xem lại mình!. Mình khinh những thứ đó lắm=]]
chẳng biết bạn là trai hay gái nhưng những lời đó mình dành tặng bạn:) như bạn đã chọc nguấy mình:).
Và nên nhớ đây là cuộc thi...mình đến với 4rum cũng lâu nhưng rất ít cmt. Mình biết mình nên làm gì. Mục đích là
kiếm tiền! Và trong cuộc thi này mình cũng chỉ nêu lên ý kiến của mình nhận thấy:). Bạn đừng có tức mắc công lại phiền =]]
Và đừng đem tiền bạc ra mà nói so sánh gì ở đây:|
Thế nhé.
Peace out!

Thui bỏ đi, cuộc thi cho vui mà để ý mãi làm gì mệt lắm.

---------- Post added at 10:02 PM ---------- Previous post was at 10:00 PM ----------

Lúc bực thì ai cũng muốn ăn tươi nuốt sống người khác hết, chuyện xong rùi bỏ qua cho vui cửa vui nhà.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week