Ask Post bài ở Akiba

kokovako

Banned
Reactions
9
MR
0.000
ai biết cách seach bài ở akiba ko vậy .. em seach hòi ko được. post bài toàn bị phạm rules double post ! hix :binhsua21::binhsua21::binhsua21:

cứ collection mà fang, nó ngại nhìn lắm, còn mình newthread nó sớt cái là ra, ăn ban uổng lắm

akiba po tay :)) khuyên câu chân thành kiếm rum khác, thằng này phát xit vkl @@! trước sau gì cũng đi thôi ;)). móa ngày xưa nó có khó như vây đâu chĩ tại mấy th ngu spamer, cứ tưởng có tools là sao cũng đc h thì dek thằng nào ăn đc lun.

akiba po tay :)) khuyên câu chân thành kiếm rum khác, thằng này phát xit vkl @@! trước sau gì cũng đi thôi ;)). móa ngày xưa nó có khó như vây đâu chĩ tại mấy th ngu spamer, cứ tưởng có tools là sao cũng đc h thì dek thằng nào ăn đc lun.

Đúng ! khuyên chân thành ko nên post thằng akiba, bị ban oan ức ko 1 lời giải thích

Khuyên câu chân thành ko nên chơi akiba,kiếm mấy site tiếng nhật đó,mình có 5 site tàn tàn dc rùi,akiba lên dc 100 bài banned,xóa sạch,dễ ức chế lắm,mấy thằng mod nó cũng phải an chứ.

Bị banned topic ko bị xóa đâu bạn.
Nhưng đảm bảo với bạn là topic của bạn sẽ bị lặn mất tăm =))
akiba hồi trước bị ban thì ko có xóa . nhưng giờ bị ban 1 cái là coi như mất trắng lun. thèn nào spam cho lắm vô rồi nó ghét nó ban là coi như mất trắng

Cénored với cả Uncensored muốn biết cái nào ngon hơn thì vào mấy trang nào có 2 mục đó xem thử xem. Mình thì thấy censored nhiều view hơn. Còn tiền nhiều hay ít thì tùy cách chiến của mỗi người thôi :(.

Chứ có ai dám chắc uncen nhiều $ hơn cen đâu :(

Censored thì nhiều view hơn do nhiều em đẹp, nhiều phim.

Còn Uncen view ít hơn nhưng chưa chắc đã ít $ hơn.

Vào Liên xô chấm Mỹ toàn thấy các bợn ở đấy đòi xem phim Uncensored ko che. Phim che xem nhiều chán.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week