SCAM Powbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

site này đầu tư mạnh,và chơi dài lâu đc không a?

Theo mình theo thấy sự đầu tư của Admin về site, chứng chỉ và giao diện. Thêm nữa khả năng support và một số cái như cash instant và ko phí. Và mình có thấy hoạt động RR khá ổn. Thêm vào đó trình quản lý DR và RR khá chi tiết, đặc biệt là xem được DR mình upgraded hay là chưa, cái này rất quan trọng cho người tuyển DR

Về cụ thể lâu dài thì anh Em cũng chơi và review tiếp.

cho em hỏi giờ reset của trang là mấy giờ việt nam , nếu nâng cấp và mua ref thì mua và click giờ nào tốt nhất vậy anh. Giờ đang là 2h thì có nên để ngày mai mua ref không ?

Khi bạn đăng ký nó yêu cầu chọn h reset ads, Ví dụ hình dưới mình chọn là 9h sáng server

Và h server chậm hơn h Việt Nam là 7 giờ. Thuê RR thì bạn nên thuê đầu ngày để RR hoạt động hiệu quả nhất.

Khi bạn đăng ký nó yêu cầu chọn h reset ads, Ví dụ hình dưới mình chọn là 9h sáng server

Và h server chậm hơn h Việt Nam là 7 giờ. Thuê RR thì bạn nên thuê đầu ngày để RR hoạt động hiệu quả nhất.

Em không hiểu lắm.
vậy là thuê ref theo giờ mình chọn h reset phải không ạ. Lúc đầu đăng ký e lỡ để 0h thì giờ thuê ntn ạ ?

Em không hiểu lắm.
vậy là thuê ref theo giờ mình chọn h reset phải không ạ. Lúc đầu đăng ký e lỡ để 0h thì giờ thuê ntn ạ ?

Bạn đang hỏi mình 2 vấn đề.

1. Là h reset ads đúng ko? nếu bạn hỏi h reset ads thì nó phụ thuộc vào khi bạn đăng ký tài khoản. Bạn có thể chỉnh theo h riêng của bạn

2. Bạn hỏi khi nào nên nâng cấp và thuê RR, thì mình nghĩ là đầu ngày theo h server thôi

nó vẫn lệch vài giờ .
Your advertisement clicks reset at 00:00 server time. ( 21:05:53 left )
Current server time: 2015/06/01 02:54:07
nhưng thôi cứ thuê ref rồi click luôn cũng được . :)). Thanks bác chủ. Mai đợi đầu giờ rồi chém luôn

nó vẫn lệch vài giờ .
Your advertisement clicks reset at 00:00 server time. ( 21:05:53 left )
Current server time: 2015/06/01 02:54:07
nhưng thôi cứ thuê ref rồi click luôn cũng được . :)). Thanks bác chủ. Mai đợi đầu giờ rồi chém luôn

Lệch gì đâu, mình thấy chuẩn mà. Nó báo h reset của bạn là 0h còn cái 21:05:53 left (là h còn lại đến lần reset tiếp).

có vẻ ngon nhỉ giao diện đẹp quá :D:D:D:D ủng hộ bác cơ mak paypal limit

thằng này có vẽ giống gran , theo bác chủ thớt thì có nên đập lên gói cao nhất ko và hiện giờ bác đang ở gói nào, mình cũng đã ref cho bác nhưung đang suy nghĩ có nên đầu tư hay ko.

Đã ref cho bác và up lên premium rồi nhé bác. ID:thieulegend, bác check xem.
Up phải 5p sau nó mới cập nhật, làm mình tưởng bị lỗi gì. Vào thuê ref thì thấy các gói đều để giá 0$ cũng hơi lo. Chat support trả lời liền (nhanh thật). Thuê cái được 300 ref luôn đâu phải 100 như bác chủ topic nói nhỉ.

thằng này có vẽ giống gran , theo bác chủ thớt thì có nên đập lên gói cao nhất ko và hiện giờ bác đang ở gói nào, mình cũng đã ref cho bác nhưung đang suy nghĩ có nên đầu tư hay ko.

Gói cao nhất thì tùy thuộc vào bạn. Các gói sẽ khác nhau về chất lượng RR, số lượng mỗi lần thuê và tổng số lượng có thể có, đặc biệt là nếu bạn có khả năng tuyển DR thì lên gói cao là hợp lý. Ví dụ như gói Super bạn có thể nhận bonus 20$ khi DR của bạn nâng cấp bất kỳ gói nào và đặc biệt hơn nữa là cái này áp dụng cho mỗi lần nâng cấp nhé. Và bạn có thể nhận lên tới 25$ DR upgrade khi ở gói Super +. Mình đã nhận 2 lần upgrade rồi.

Tuyển DR thì mình ko có khả năng vì mình chỉ mới chơi MMO, nhưng mình muốn tối ưu hóa lợi nhuận và chơi site nào thì phải chơi lâu dài, cái mình cần bạn xác nhận là thằng này có thể theo lâu dài được hay ko ấy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,526
173,699
Latest member
okvipchurch1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week