SCAM Powbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

đã ref và nâng cấp lên power +. Cho em hỏi chiến thuật quản lý ref ntn cho hiệu quả ạ ?.
Mình ref bạn ngày hôm qua. bạn check xem nhé, tên: thieulegend đó. Mình up premium rồi, nhớ bonus mình với nha.

1. Là bạn ko confirm khi bạn đăng ký dưới link của mình
2. Là bạ cũng không ttông báo gì trước khi upgrade
3. Thực sự trong danh sách DR của mình không tìm thấy bạn.

Vậy bạn có chắc chăn là đăng ký dưới link ref của mình? Mình sẽ nc riêng với bạn để check việc này.

Chơi PTC bạn có 2 cách

1.Bạn có thể chơi miến phí nhưng sẽ rất mất time và ko đáng là bao
2.Để kiếm dc nhiều hơn thì bạn cần nâng cấp và thuê giới thiệu (tức là người khác làm việc cho bạn). Chỉ khi bạn nâng cấp thì bạn sẽ được hưởng nhiều ưu đãi hơn và sẽ kiếm tiền dc nhanh hơn.

Và nếu đầu tư thì như reply trước của mình.
vậy thì mới chơi chưa biết có good ko cũng phải đầu tư ạ ... cái này hơi căng nè

Hôm qua mình thuê được 300 ref luôn mà.
vậy thì mới chơi chưa biết có good ko cũng phải đầu tư ạ ... cái này hơi căng nè

Việc nâng cấp hay ko đó là tuỳ vào các bạn. Các bạn có thể chịu khó click cả tháng và đợi khi nào đủ tiền cashout cũng được mà. Còn đầu tư thì lại rủi ro cao hơn nhưng cơ hội lại nhiều hơn. Có gì đâu mà căng hả bạn?

Em có thể chạy nước rút với 100$ cho 3 tháng power đc ko anh ?

Việc nâng cấp hay ko đó là tuỳ vào các bạn. Các bạn có thể chịu khó click cả tháng và đợi khi nào đủ tiền cashout cũng được mà. Còn đầu tư thì lại rủi ro cao hơn nhưng cơ hội lại nhiều hơn. Có gì đâu mà căng hả bạn?
thấy tên m ko: luchongky

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,526
173,699
Latest member
okvipchurch1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week