SCAM Powbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Đó là chưa tính đến các chi phí khác như auto pay, tái chế, gia hạn hay thuê ref mới. Mà site này ref tồn tại trong bao lâu vậy bác

Đó là chưa tính đến các chi phí khác như auto pay, tái chế, gia hạn hay thuê ref mới. Mà site này ref tồn tại trong bao lâu vậy bác

Mỗi RR bạn thuê được được 30 ngày, RR mình thấy click khá OK vì thấy thật, Còn cái chi phí khác thì bạn có thể gia hạn dài hơn 30 ngày để bù trừ đi, và khi lọc RR để có AVG tốt hơn thì nhưng cái này có thể bù lại chi phí lẻ tẻ kia.

Nên bật auto pay ngay từ 100 ref đầu tiên hay để max ref thì mới bật ạ

Nên bật auto pay ngay từ 100 ref đầu tiên hay để max ref thì mới bật ạ

Thực ra chơi PTC thì bạn nên bật sau khi nhiều RR rồi, còn ban đầu cố mà build lên cao đã. Đó là kinh nghiệm chung thôi còn mọi thứ hoàn toàn tùy thuộc bạn.

Đã thấy bạn trong danh sách, cảm ơn bạn đã ủng hộ

đã ref cho bác và nhận bonus từ bác

Received Payment 10.00 USD from account U6275781. Memo: Bonus from Phongglobal
chúc cho web càng phát triển, ae vào trong đó có topic của VN mình rồi nhé

Mới gom đc 23$ :v. Còn thiếu 49$ nữa :v

lần này rút lại mất phí là sao bạn??? và phí kia là bn % vây

À cái này mình hỏi Admin rồi, lúc mình cashout nó bị treo, chẳng hiểu nó manually xử lý kiểu gì cho nên lại tính phí. Nó có bảo mình refund lại balance để rồi cashout cho ko mất phí, Nhưng fee ko đáng bao nhiều cho nên kệ

Site nó mới không tránh khỏi thiếu sót, sau khi góp ý Admin đã sửa rồi. Ví dụ cashout sau mình ko có fee đây

http://www.powbux.com/forum/topic.html?fid=3&sid=6&tid=77

À cái này mình hỏi Admin rồi, lúc mình cashout nó bị treo, chẳng hiểu nó manually xử lý kiểu gì cho nên lại tính phí. Nó có bảo mình refund lại balance để rồi cashout cho ko mất phí, Nhưng fee ko đáng bao nhiều cho nên kệ

Site nó mới không tránh khỏi thiếu sót, sau khi góp ý Admin đã sửa rồi. Ví dụ cashout sau mình ko có fee đây

http://www.powbux.com/forum/topic.html?fid=3&sid=6&tid=77
cái thanh toán mà nó hiện refund là mình có thể back quay lại tài khoản chính được hả bạn?

cho em hỏi giờ reset của trang là mấy giờ việt nam , nếu nâng cấp và mua ref thì mua và click giờ nào tốt nhất vậy anh. Giờ đang là 2h thì có nên để ngày mai mua ref không ?

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week

Most discussed of week

Back