Pro Cứu em về thằng Zeeek này!

offer4vn

Senior
Reactions
524
MR
0.002
TÌnh hình e chơi chân chính đâm CC gì hết, không cheat acc gì hết vậy mà hôm nay em vào zeek lại bị như thế này!
We're sorry. That username/password combination is not valid or the account is locked.
Pro nào biết lỗi này là sao chỉ bảo em với! E bị hack hay bị ban acc vậy! BÁc nào nhỡ scan acc e cho e xin!.............khẩn cầu các bác!

chia bun cùng bạn.nốt thể ai đi qua cho hỏi xem có ai bít uplink mnhf mang tên kimnguyen56789 không.chỉ dùm em cái.chứ gần đến ngày up rồi mà không nhớ uplink nữa.ai pít chỉ em cái để em xin hỗ trợ tiền up.

Upvote 0
Có thể bác không bi hack đâu, do ngày hôm qua bác thử đổi bác nhưng nó kêu không thành công, nhưng thực chất là đã thành công ( trường hợp của mình nè). nên bác thử đánh thử pass mà hôm qua bác tính đổi đi

Upvote 0
hinh nhu trua nay bao tri ban cho sau bao tri xem the nao

Upvote 0
Cố gắng nhớ lại Pass, nếu nhớ ko ra thì xem như bị Hack => gửi tín hiệu SOS!:binhsua164:

Upvote 0
coi mail có bị hack luôn không đã , nếu không bị thì nhiều khả năng là nhập sai pass thôi

Upvote 0
Trước tiên em xin chân thành cảm ơn toàn thể mọi người đã coment giúp đỡ em để e biết nguyên nhân lỗi gì!
THứ 2 là e xin cảm ơn bác xxxxxxx đã có lòng từ bi trả lại acc cho e! E k hiểu bác scan hay hack acc e ntn, e không pots ad ngoài net cũng không cho ai login vào máy mình, lại càng k cẩn thận trước những link keylocck... Vậy mà bác vẫn pro lấy dc acc e!
E k biết bác có họ hàng gì với bác yyyyyyy nhưng bác nghĩ tình anh em cùng cảnh kiếm miếng cơm manh áo và đã trả lại acc cho e thì e cũng xin cảm ơn!Hy vọng bác có thể nương tay cho 1 số a e ng việt chúng ta!....

Mình mong các bạn bảo vệ tốt Acc của bản thân nhất là link reg! ....Xin Cảm ơn,,,:)

Upvote 0
TÌnh hình e chơi chân chính đâm CC gì hết, không cheat acc gì hết vậy mà hôm nay em vào zeek lại bị như thế này!
We're sorry. That username/password combination is not valid or the account is locked.
Pro nào biết lỗi này là sao chỉ bảo em với! E bị hack hay bị ban acc vậy! BÁc nào nhỡ scan acc e cho e xin!.............khẩn cầu các bác!

chắc acc bị hack rồi... chia bùn! gọi điện qua cho zeek đi

Upvote 0
Trước tiên em xin chân thành cảm ơn toàn thể mọi người đã coment giúp đỡ em để e biết nguyên nhân lỗi gì!
THứ 2 là e xin cảm ơn bác xxxxxxx đã có lòng từ bi trả lại acc cho e! E k hiểu bác scan hay hack acc e ntn, e không pots ad ngoài net cũng không cho ai login vào máy mình, lại càng k cẩn thận trước những link keylocck... Vậy mà bác vẫn pro lấy dc acc e!
E k biết bác có họ hàng gì với bác yyyyyyy nhưng bác nghĩ tình anh em cùng cảnh kiếm miếng cơm manh áo và đã trả lại acc cho e thì e cũng xin cảm ơn!Hy vọng bác có thể nương tay cho 1 số a e ng việt chúng ta!....

Mình mong các bạn bảo vệ tốt Acc của bản thân nhất là link reg! ....Xin Cảm ơn,,,:)
đc trả rồi à? chúc mừng nhé.. chắc lại đặt pass dể quá đó mà

Upvote 0
đc trả rồi à? chúc mừng nhé.. chắc lại đặt pass dể quá đó mà

:D! Thank bạn! CŨng là cơ duyên gặp ng nhà ta cả mới xin lại dc acc! Chứ k thì trả biết đâu mà lần!...Đang định nhờ mấy anh giỏi anh văn Phone cho zeeek nhưng đã dc trả lại Acc rui!

Phiền mod close topic rùm e! Thank All...:)

Upvote 0
hjj

TÌnh hình e chơi chân chính đâm CC gì hết, không cheat acc gì hết vậy mà hôm nay em vào zeek lại bị như thế này!%0We're sorry. That username/password combination is not valid or the account is locked.

Bạn pm yahoo mình langhoatinhyeu_2010 mình sẽ hướng dẩn cho bạn, dù nó có hack pass đổi mail củng lấy lại được

Upvote 0
Bạn pm yahoo mình langhoatinhyeu_2010 mình sẽ hướng dẩn cho bạn, dù nó có hack pass đổi mail củng lấy lại được
acc mua có lấy lại dc ko bác

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week