Pro tới nhà hướng dẫn đào btc - 500k đến 1000k tiền cafe cho!

heopro

Senior
Reactions
347
MR
0.002
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
tình hình là mình có 1 bộ máy mới :
main: Gigabyte Z87X-UD3H
cpu : i7-4770k.
ram : 16G.
hdd : 500G
Nguồn: cooler master 1200W.
VGA: hd7990 -6g ddr5

mình dự tính sẽ mua thêm 3 card nữa là tổng cộng 4 vga hd 7990.

các pro nào rành về cách đào btc và bí quyết tới tận nhà cài đặt mình sẽ trả 1000k tiền uống cafe. ở tp hcm nhé.

các pro có thể gửi mail về [email protected] để mình biết nha! thanks mọi người đã đọc.
p/s: cấu hình như thế 1 ngày có thể kiếm dc bao nhiêu nhỉ?

các pro nào rành về cách đào btc và bí quyết tới tận nhà cài đặt mình sẽ trả 1000k tiền uống cafe. ở tp hcm nhé.

các pro có thể gửi mail về [email protected] để mình biết nha! thanks mọi người đã đọc.
mua card ở đâu hỏi nó xem --> chắc nó có kỹ thuật chuyên về cái này đó

lên voz mà tìm hiểu :D.
qua maihoang hỏi kinh nghệm
chuẩn cmnr --> lên chỗ này nó có bán"maihoang "-> tụi nó cũng chạy luôn nè --> kêu nó về cài luôn -- đek ngon lành cành hồng

chuẩn cmnr --> lên chỗ này nó có bán"maihoang "-> tụi nó cũng chạy luôn nè --> kêu nó về cài luôn -- đek ngon lành cành hồng
mai hoàng ở đâu thế lão boy? lỡ mua rồi làm sao đây?

Ở TP HCM luôn à. 1000k hơi vừa phải. Mình thích sự sòng phẳng đó. Chúc bác chủ thớt may mắn.
1 VGA kiếm được 0.02-0.03 BTC/ngày có tốt ngày có thể hơn nhiều lần.

Ở TP HCM luôn à. 1000k hơi vừa phải. Mình thích sự sòng phẳng đó. Chúc bác chủ thớt may mắn.
pro có biết không? có nhận cái này không? 1 triệu vẫn ít hả pro?

mua ở chổ chuyên bán về máy vi tính q1 chứ ở đây không có ai chơi mmo. :(
Bác đừng đem cái mmo ra nói . Thiếu gì người kiếm tiền trên mạng từ admin đến bitcoin v.v... mà họ mình đang làm việc chứ họ đâu gọi mình đang kiếm tiền trên mạng đâu :) trên mạng hay ở ngoài có gì khác gì nhau đâu ... làm công sở thì củng ngồi máy tính suốt .. hoặc nhiều người làm việc cho công ty thì củng có tự làm ở nhà v.v...

Bác đừng đem cái mmo ra nói . Thiếu gì người kiếm tiền trên mạng từ admin đến bitcoin v.v... mà họ mình đang làm việc chứ họ đâu gọi mình đang kiếm tiền trên mạng đâu :) trên mạng hay ở ngoài có gì khác gì nhau đâu ... làm công sở thì củng ngồi máy tính suốt .. hoặc nhiều người làm việc cho công ty thì củng có tự làm ở nhà v.v...
chắc ngta dấu không cho ai biết, hỏi cái vấn đề này khó quá, không pro nào nhận hết , mặc dù tiền đối với những pro đó không đáng là nhiêu... :(

chắc ngta dấu không cho ai biết, hỏi cái vấn đề này khó quá, không pro nào nhận hết , mặc dù tiền đối với những pro đó không đáng là nhiêu... :(
Có gì để giấu :D đa số người kiếm tiền lớn là từ đầu tư tiền bạc rất lớn .. có share ra thì củng chã làm dc . hoặc Giống như nghề bác sĩ có ai đem giấu đâu :D nó chỉ chỗ cho mình đến học nghề luôn đấy . Làm gì có chuyện share ra là làm dc $ . ko tin thớt đi kêu mấy bác sĩ , kỹ sư v.v.... share bác cách kiếm tiền xem

Nổ vừa thôi , vụ server đào bitcoin vẫn chưa đủ chứng minh ah. Đừng phun ra chất độc kẻo gây chết người chứ nhiều người ghét mi lắm rồi đó .Tào lao , thích kiếm tiền ra yahoo A chỉ cho cách kiếm ngày 200$. Nhưng học phí hơi đắt nhé.

Nổ vừa thôi , vụ server đào bitcoin vẫn chưa đủ chứng minh ah. Đừng phun ra chất độc kẻo gây chết người chứ nhiều người ghét mi lắm rồi đó .Tào lao , thích kiếm tiền ra yahoo A chỉ cho cách kiếm ngày 200$. Nhưng học phí hơi đắt nhé.
pro này có cày không chỉ mình với :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week