[PRO update ver. 24] Update tình hình load + pay của PROTYPERS

Status
Not open for further replies.
shshs

send đây,mình unban cho

đc bác. tin thì inbox mình unb

Đừng đi hại người nữa bạn ơi!Mình nói thật là ko hay ho gì đâu!

Cần bằng chứng chăng.Đây có phải là đoạn chat bạn bỏ trên facebook của 1 thằng nước ngoài:
"Kent Thầy Bói[h=5]i can unbanned account. its free. send login email and password to [email protected]. thanks you"[/h]
Có sự trùng hợp nào khi 2 avatar đều giống nhau?

Và quan trọng hơn nữa là cái email mà bạn đưa ra trong đoạn chat chính là cái mail hơm bữa có 1 bạn report scam change LR.

Còn đây là topic report cái yahoo bạn dùng để lừa đảo.Làm người đừng nên 2 mặt như vậy khó sống lắm.

http://mmo4me.com/showthread.php?105706-bao-danh-nick-yh-change-LR

không biết thế nào chứ ngồi cạp đêm thì như rùa mà ngồi cạp tầm này 4id sp 17 à :binhsua04:

đc bác. tin thì inbox mình unb

mình cũng giống bạn trần trung nghĩa,biết bạn là hacker change lr rồi,dừng lại được rồi,bạn chưa đọc cái lá thư cầu xin đừng change lr của 1 bạn trong box nữa hay sao mà còn ghi mấy cái dòng chữ unbaned mega free vậy bạn,free của bạn tốt quá,lòng dạ của bác cũng tốt quá ha,hình như bác làm kiếp C H Ó được hơn là kiếp người

Mình thấy đổi Protypers sang Mega thì tốt hơn , thấy pro ko quen chút nào :binhsua08:

mình cũng giống bạn trần trung nghĩa,biết bạn là hacker change lr rồi,dừng lại được rồi,bạn chưa đọc cái lá thư cầu xin đừng change lr của 1 bạn trong box nữa hay sao mà còn ghi mấy cái dòng chữ unbaned mega free vậy bạn,free của bạn tốt quá,lòng dạ của bác cũng tốt quá ha,hình như bác làm kiếp C H Ó được hơn là kiếp người

hy vọng con bạn sau này ko oán trách bạn vì nó ko lỗ đít ..... quả báo thường đến chậm làm nhiều ng lầm tưởng đời ko có quả báo .

tui khẳng định cậu này ko phải người change lr hôm gòi - ai tin tôi thì nên tin cậu ta

chán thật có 2 người bạn bị nghi hết cả 2 thừ hỏi đến khi nào tới lượt tôi đây

để coi mấy bác lấy chứng cứ này nói tui scam luôn ko

Attachments

• Ảnh chụp màn hình_2013-04-05_212706.jpg
    Ảnh chụp màn hình_2013-04-05_212706.jpg
    19.5 KB · Views: 46
Last edited by a moderator:
Nhận đổi LR free+không bảo hành đây ai muốn thì nhào zô
Cute Sheep Emoticon 000.gif
Mình xài auto tự chế 4s 1ID mà 1 máy PC ko chạy đủ nên bật cái laptop lên luôn cho máu.Hên ko mất ID nào.

bạn được tuvit share tool change Lr chắc j bạn ko phải là ngừi change tuần trước
bạn nói mình scam vì cái mail giống cái yahoo của 2pic bạn kia.
mail giống thì s. bạn có thể thấy mail của mình trên fb và người khác cũng thế
mình đang nghĩ. chắc ai đó nhìn thấy mail mail mình trên fbđược share tool change LR tạo yahoo như mail mình rồi đi scam
lỡ có lộ thì đem cái mail của mình trên fb ra làm bằng chứng là thoát tội..

Support biết bao nhiêu newbie vào đường capt, hổ trợ tạo panel biết bao người.
h thì bị nghĩ là scammer. đời đúng hài
Ai làm người đó hưởng quả báo. Thanh giả tự thanh

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123