[PRO update ver. 24] Update tình hình load + pay của PROTYPERS

Status
Not open for further replies.
tuần vừa rồi load chán. ít $. hacker tha cho đó. chắc tuần này ra tay đây. ae cận thận. tuyệt đối không để lộ ids + pass. Nên dùng XD soft vì không ai biết ids + pass ngoài chính chủ :) ý kiến cá nhân. xin đừng "chém" :|

Nó đâu có tha? Nó vẫn change LR đấy thôi, có điều là tuần này Mega Processed sớm quá, nằm ngoài dự tính của nó thôi :D Nói thế thôi chứ tiền vẫn chưa về.... U8xxxxx chờ lâu quá, vừa chờ vừa lo. Hiz hiz

Nó đâu có tha? Nó vẫn change LR đấy thôi, có điều là tuần này Mega Processed sớm quá, nằm ngoài dự tính của nó thôi :D Nói thế thôi chứ tiền vẫn chưa về.... U8xxxxx chờ lâu quá, vừa chờ vừa lo. Hiz hiz
U6 mình về lúc 23 giờ rồi, đợi xíu nữa đi bạn

Lộ ID là vì nó vào ticket unban của mấy bạn để xem ý....như các bạn biết thì 1 vé có URL như này sữa số thứ tự sẽ ra vé khác ngay thôi https://typersupport.zendesk.com/requests/75660
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

đã test và cách này ko dc nha bác, ticket trên ID nào thì chỉ ID tick đó xem thôi, log bằng ID khác ko xem dc

Xèng đã về ... Vui vui vui.... 3 ids bị change lr nhưng tiền vẫn về :)) Tuần này Hacker chậm chân rồi :binhsua144:

- - - Updated - - -

Bác ctrung111 am hiểu về CNTT phết :binhsua163:
Nói đúng ra là bác ctrung111 am hiểu về Ticket. Chuyên gia Unban mà :)

ngoài lề xíu: những bác nào nhờ mình unban đã dc un nha (check ID dùm mình - ID nào chưa un thì thông báo cho mình qua inbox or yahoo nha)
vì số lượng mình un khá nhìu nên ko thể thông báo tới từng bác dc
p/s mấy bác nên check ID trước khi đưa mình un nha vì có 1 số ID ko bị ban mà vẫn yêu cầu mình un :binhsua123:

tình hình load khá tốt (thêm câu này cho chắc cú) :binhsua146:

ngoài lề xíu: những bác nào nhờ mình unban đã dc un nha (check ID dùm mình - ID nào chưa un thì thông báo cho mình qua inbox or yahoo nha)
p/s mấy bác nên check ID trước khi đưa mình un nha vì có 1 số ID ko bị ban mà vẫn yêu cầu mình un :binhsua123:

Bác trung siêu quá. E gửi 3 cái ticket mà 3 ngày rùi chưa thấy động tĩnh gì từ admin. Bác làm sao mà hay quá bác ơi @@

Sau vụ này thì thôi em xin chuyển sang dự án khác.chứ tình hình 5ID password đặt toàn 8->10 kí tự cả chữ cả ngày sinh của ông bà già em.Máy mủng check toàn bộ keylogger ,virus này nọ không có vấn đề gì mà chúng nó vẫn scan đc pass thì đúng là trùm rồi bái phục luôn.
P/s: 2 tk lr của bọn change của em hình như cũng giồng với 1 số bác ở trên :U1321708 và U1828423

-

Sau vụ này thì thôi em xin chuyển sang dự án khác.chứ tình hình 5ID password đặt toàn 8->10 kí tự cả chữ cả ngày sinh của ông bà già em.Máy mủng check toàn bộ keylogger ,virus này nọ không có vấn đề gì mà chúng nó vẫn scan đc pass thì đúng là trùm rồi bái phục luôn.
P/s: 2 tk lr của bọn change của em hình như cũng giồng với 1 số bác ở trên :U1321708 và U1828423

-

Bạn có đặt pass là cái gì đi nửa thì bạn muốn add những ids đó vào soft/ vào site/ vào panel, bạn đều phải "vừng ơi mở ra" cái pass, cao thủ nào "chui" vào được 3 cái /// thì "dòm" thấy ruột gan thôi :D

Bạn có đặt pass là cái gì đi nửa thì bạn muốn add những ids đó vào soft/ vào site/ vào panel, bạn đều phải "vừng ơi mở ra" cái pass, cao thủ nào "chui" vào được 3 cái /// thì "dòm" thấy ruột gan thôi :D

Chuẩn nè, mình xin chắc chắn vấn đề không nằm ở cách đặt pass hay bảo mật của chúng ta :binhsua164: pass kiểu nào cũng biết hết, không chừng data nó lưu pass dạng Text cũng có :binhsua160:

cảm ơn bác nha, e đc un 2 acc rồi

Thử với soft VinaTeam nhé, chỉ có Leader biết password Mega. Còn Member, Worker, Sniffer điều không thể biết password thật. Chỉ có crack dc cái soft thì mới biết được thôi... Mà soft VinaTeam dành cho các pác Pro captcha, Pro soft tí mới dùng được cho team của mình.

@themen: Mình xin lỗi cái zụ khoe mẽ đấy
Mình cũng chỉ muốn nói với các bạn bị change LR là: các bạn bị change LR là do bảo mật kém của các bạn chứ nếu hacker ko biết id + pass của bạn thì éo thể nào nó change đc ok :-?
Đã vậy các bạn ý còn đổ là do lỗi soft free ( 1 số nói thẳng là do soft bubu 1 số kêu là do soft free ám chỉ bubu) kiểu ăn cháo đá bát đấy
Bị change LR thì lo tìm cách bảo mật đi, lên đây đổ lỗi cho soft free,
Có 1 bạn còn inbox mình thách mình xài soft bubu mega 2.0 đi xem có bị đổi LR ko
Những điều mình cần nói chỉ có thế thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,455
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week