Pro youtube partner vào giúp mình với

huyle2103

Junior
Reactions
56
MR
0.021
Mình có video tầm 5K view, vào bật kiếm tiền thì thấy bị thế này, pro nào biết cách qua êm đẹp không cho xin lời khuyên với ạ. Thanks!

Last edited:
Lần trước chọn cái "đây là cái của tôi..." (mặc dù repost) nhưng vẫn đc nó chấp nhân và bật được, giờ nhiều video,sub nên ko dám mạo hiểm

chụp ảnh cái video trong trình quản lí tớ xem thử
của cậu ta hình như bị chấm than cái này thì bó tay nhưng vào net cái hình như là vật đc KT, ơ mÀ THREAD k phải chấm than ah, với lại mình biết thêm 1 cái này nữa nè, đó là nếu video k phải của thread mà reup, khi có 1 video cùng với video giống thread bị lên đĩa thì video kia sẽ nằm trong diện này, mình từng bị

xin nói thêm là mình có 1 video nữa, cũng có cùng file gốc với video trên và đã bật đc kiếm tiền, hay là cùng 1 acc mà 2 video gần giống nhau nó chỉ cho 1 cái thôi nhỉ (ko giống nhau hoàn toàn đâu nhé, nó theo 2 từ khoá seo khác nhau). Video kia đc khoàng 17k view rồi, đã bật đc kiếm tiền

xin nói thêm là mình có 1 video nữa, cũng có cùng file gốc với video trên và đã bật đc kiếm tiền, hay là cùng 1 acc mà 2 video gần giống nhau nó chỉ cho 1 cái thôi nhỉ (ko giống nhau hoàn toàn đâu nhé, nó theo 2 từ khoá seo khác nhau). Video kia đc khoàng 17k view rồi, đã bật đc kiếm tiền
là nhỉ, nhưng cũng k lạ lắm vì mình cũng đã từng bị, có điều mình vẫn k hiểu tại sao nó bị, cũng giống cậu mình dùng channel tét úp thì đc channel 9 úp thì dính cái đấy thật sự khó hiểu lắm

là nhỉ, nhưng cũng k lạ lắm vì mình cũng đã từng bị, có điều mình vẫn k hiểu tại sao nó bị, cũng giống cậu mình dùng channel tét úp thì đc channel 9 úp thì dính cái đấy thật sự khó hiểu lắm
Mình nghĩ ko lạ đâu, do bọ youtube thôi mà, nó ko cho các video kiếm tiền có nội dung trùng nhau. Mình nghĩ cứ xác minh và lấy video đã đc bật làm chứng thì sẽ đc chấp thuận. Nhưng acc cũng nhiều video, sub và đã nhận đc tiền nhiều lần nên ko dám mạo hiểm, sợ die kênh

cái này là kiểu dạng "bán bản quyền"(tức là kiểu 1 nửa bản quyền ý). Cái này là do cái trình phát hiện bản quyền auto của nó nghi ngờ, nó lục trong máy chủ so sánh thì thấy không giống hoàn toàn, thế nên nó cho vào diện nghi vấn và yêu cầu cung cấp bằng chứng thương mại.
Trước mình có đăng clip mình hát thì cũng như thế này, vấn đề là cái ca khúc mình hát thì cái vấn đề bản quyền của nó cũng không rõ ràng (kiểu mãi về sau này bọn pop ww nó mới thu mua cái bài đó), thế nên cũng ko bật được kiếm tiền..:D

cái này là kiểu dạng "bán bản quyền"(tức là kiểu 1 nửa bản quyền ý). Cái này là do cái trình phát hiện bản quyền auto của nó nghi ngờ, nó lục trong máy chủ so sánh thì thấy không giống hoàn toàn, thế nên nó cho vào diện nghi vấn và yêu cầu cung cấp bằng chứng thương mại.
Trước mình có đăng clip mình hát thì cũng như thế này, vấn đề là cái ca khúc mình hát thì cái vấn đề bản quyền của nó cũng không rõ ràng (kiểu mãi về sau này bọn pop ww nó mới thu mua cái bài đó), thế nên cũng ko bật được kiếm tiền..:D
nhưng có channel lại bật dc k phải là ko đc hoàn toàn thế mới ảo, nhưng hình như vào net là bật dc

nhưng có channel lại bật dc k phải là ko đc hoàn toàn thế mới ảo, nhưng hình như vào net là bật dc
ừa..chắc là vào net bật được.mình chưa chơi net bao giờ toàn chơi GA nên bị vậy..:D

m
ừa..chắc là vào net bật được.mình chưa chơi net bao giờ toàn chơi GA nên bị vậy..:D
mình cũng chỉ chơi gà nhưng 3 hôm trước thấy acc test chưa bị sẹo nên vào thử thì bật đc kt hết phũ vãi ra

Biết mỗi cách nhanh nhất là vào nét.
Nét nào thì google tự chọn. Đơn cử hộ bạn 1 nét: www.lifentw.com

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week