Pro Zeek vào tư vấn...!

earndollars

Newbie
Reactions
67
MR
0.000
e mới tập chơi Zeek,... muốn kiếm chút nên mạo muội hỏi câu hơi ngu nhờ Pro tư vấn,
Em Reg 2 acc 2 IP khác nhau và không làm Ref của nhau,.. rồi sau đó về chiến post ads trên 1 IP và xóa cookies site + browers đi có bị phát hiện khi nó check không????
Mong Pro chỉ giúp...:D
Chém thì chém nhẹ tay thôi ạ,..
E có mỗi cái áo kiếm ăn,...

người ta pro còn mình ko pro thì đừng chơi vậy .

người ta pro thì cũng có dùng soft đâu cũng thủ công là xóa cookies thôi mà :),..
thôi nếu như có bị ăn banned thì coi như e là người đi tiên phong vậy mà các Pro chơi từ lâu rồi, giờ e chơi -> nó banned nó chặt chẽ hơn,.. còn k thì ae tha hồ cheat :))

---------- Post added at 03:24 PM ---------- Previous post was at 03:23 PM ----------

nhieu acc banned:binhsua35:

uầy thế ak :) tính ra riêng cái IP này e post 3 acc :-ss,...
còn đâu là Reg khác IP,. nhưng có 1 trường hợp bị ngu là Ref cho nhau :-ss

Upvote 0
1 IP chơi được 2 acc nhưng 2 acc đó ko liên quan gì đến nhau là oke
Nhưng nhiều nhất là 2 acc thui nhé

Chơi được thôi, chứ sao chắc chắn được -.-

Bạn chủ thớt muốn chơi trên 1 IP mà chắc chắn được thì hãy tạo 2 acc với info thật chứ đừng dùng info ảo. Ví dụ như của bạn và bố bạn chẳng hạn, để khi nó có sờ đến thì còn cãi là acc này của 2 người khác nhau, chìa proof chứng minh điều đó ra thì có lẽ là được.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Chơi được thôi, chứ sao chắc chắn được -.-

Bạn chủ thớt muốn chơi trên 1 IP mà chắc chắn được thì hãy tạo 2 acc với info thật chứ đừng dùng info ảo. Ví dụ như của bạn và bố bạn chẳng hạn, để khi nó có sờ đến thì còn cãi là acc này của 2 người khác nhau, chìa proof chứng minh điều đó ra thì có lẽ là được.
Hay đây cũng là một cách hay. Giờ mới nghỉ ra =)) Test theo cách cũa cậu này xem sao

Upvote 0
Tham thì thâm , ăn dc bao nhiêu cũng trả lại bấy nhiêu . Luật đời là vậy ! Sao cứ phải 2,3 ac mới chịu nổi nhỉ , 1 là quá đủ :D

Upvote 0
chỉ cần fake Ip nhoé ko cần xóa cookies đâu. Bọn zeek nó check cookie làm gì :))

ớ bác ei, 2 USB 3G thì là 2 IP khác nhau rồi còn gì :) check thì cũng = hòa à?

---------- Post added at 04:05 PM ---------- Previous post was at 04:04 PM ----------

Tham thì thâm , ăn dc bao nhiêu cũng trả lại bấy nhiêu . Luật đời là vậy ! Sao cứ phải 2,3 ac mới chịu nổi nhỉ , 1 là quá đủ :D

Có tiền đầu tư thì 1 là đủ,..
k có tiền đâu từ thì bao nhiêu cũng thiếu bác ạ

Upvote 0

---------- Post added at 04:05 PM ---------- Previous post was at 04:04 PM ----------

Bởi vậy mới buồn cho VN , vẫn nằm trong top đen ko bao giờ thoát nổi , thay vì bác nghĩ cách phát triển ac zeek của mình thị lại phí tg vào những chuyện thế này , tâm trạng lo lắng cũng chẳng sướng gì !

Upvote 0

uhm mình nói cho những bạn ko có 3G mà :">

Upvote 0
Cheat theo cách mình nói thì thực ra cũng chẳng phải là cheat, vì dù sao cũng vẫn là info thật mà.

Làm như vậy thì cũng chẳng khác gì việc mình giới thiệu papa vào với zeek, chẳng qua thay vì giới thiệu và bắt papa mỗi ngày post ads 1 lần thì con làm thay luôn thôi, papa đỡ phải tìm hiểu :))

Upvote 0
uhm mình nói cho những bạn ko có 3G mà :">

:) thanks bác tư vấn :D

---------- Post added at 04:26 PM ---------- Previous post was at 04:25 PM ----------

Cheat theo cách mình nói thì thực ra cũng chẳng phải là cheat, vì dù sao cũng vẫn là info thật mà.

Làm như vậy thì cũng chẳng khác gì việc mình giới thiệu papa vào với zeek, chẳng qua thay vì giới thiệu và bắt papa mỗi ngày post ads 1 lần thì con làm thay luôn thôi, papa đỡ phải tìm hiểu :))

:) mình hiểu rồi..
thanks bác :D

---------- Post added at 04:27 PM ---------- Previous post was at 04:26 PM ----------

Đã hiểu,
Có trường hợp 2 ae trong 1 gia đình cùng chơi và khác Upline thì có thể sử dụng chung 1 IP để post :) nhưng tối đa nó chấp nhận là 2 IP khác nhau Post ads/ 1 IP,... vậy là tối đa 2acc/IP/trường hợp "
-===> Cờ lâu tóp bíc

Last edited by a moderator:
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week