Pro Zeek vào tư vấn...!

earndollars

Newbie
Reactions
67
MR
0.000
e mới tập chơi Zeek,... muốn kiếm chút nên mạo muội hỏi câu hơi ngu nhờ Pro tư vấn,
Em Reg 2 acc 2 IP khác nhau và không làm Ref của nhau,.. rồi sau đó về chiến post ads trên 1 IP và xóa cookies site + browers đi có bị phát hiện khi nó check không????
Mong Pro chỉ giúp...:D
Chém thì chém nhẹ tay thôi ạ,..
E có mỗi cái áo kiếm ăn,...

cho e hỏi là lúc đăng ký e lỡ đăng ký 2 acc về 1 mail và mail đã về của cả 2 acc thì có bị sao không vậy mấy pro ! Support giúp e với

sau 2 tháng có một chữ Banned cho bạn,... đã Reg khác IP rồi mà bác còn hỏi câu này thì e cũng chịu bác :)

Upvote 0
Sẵn cho hỏi luôn 2 tháng up lên VIP rồi nó baned à,có khi nào mình up 10$ lên sliver rồi ban ko nhỉ T_T

---------- Post added at 06:07 PM ---------- Previous post was at 06:06 PM ----------

À mình để ý thấy IP của 3g chỉ có 1 dãi thôi,nhiều người post bằng 3g trùng nhau nhiều chẳng phải baned hết sao?

Upvote 0
Sẵn cho hỏi luôn 2 tháng up lên VIP rồi nó baned à,có khi nào mình up 10$ lên sliver rồi ban ko nhỉ T_T

---------- Post added at 06:07 PM ---------- Previous post was at 06:06 PM ----------

À mình để ý thấy IP của 3g chỉ có 1 dãi thôi,nhiều người post bằng 3g trùng nhau nhiều chẳng phải baned hết sao?

ai bảo là IP 3G chỉ có 1 cái :-ss,... nó có nhiều mà bác :),...
Up lên silver và post ads khi nào thanh toán thì nó check :),...
nó khôn lắm bác ei,

Last edited by a moderator:
Upvote 0
khuyên đừng nên cheat.Lúc đầu tôi cũng giống bạn đó.Nhưng mà k ham nữa :(chán rồi:binhsua36:

Upvote 0
khuyên đừng nên cheat.Lúc đầu tôi cũng giống bạn đó.Nhưng mà k ham nữa :(chán rồi:binhsua36:

không phải là mình muốn cheat,vì thấy mấy bác pro chat hẳn với support và hỏi là được chơi 2 nick 1 ip,do đó đây là quyền lợi của chúng ta nên muốn tận dụng thôi

kể cả khác Info vẫn ăn Banned
khác IP bạn nhé, khác IP khác Info có thể post chung 1 IP

vậy thì mình sẽ dùng 3g để lập 1 nick zeek vậy :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123