Matrix ProDailyShare - 3%/ngày trong 125 ngày có cổng pz, site ổn định!!!!

Status
Not open for further replies.
hết ngày hôm nay xem thế nào mai sẽ mở dis nếu em nó scam, chỉ sợ nó chơi chiêu này để mấy bác chơi pz dis hết nó trả lại pz sau đó bỏ cổng pz luôn chứ site nó đang phát triểu ngon đâu có ngu gì nó scam khi lượng mems và lường dep vào vẫn tăng liên tục

hết ngày hôm nay xem thế nào mai sẽ mở dis nếu em nó scam, chỉ sợ nó chơi chiêu này để mấy bác chơi pz dis hết nó trả lại pz sau đó bỏ cổng pz luôn chứ site nó đang phát triểu ngon đâu có ngu gì nó scam khi lượng mems và lường dep vào vẫn tăng liên tục

Hy vọng là vậy!! Cầu trời con không muốn ăn xì-cam

mai gì nữa, mình k muốn tin, vẫn chờ đợi như thớt, nhưng tới h này mà như thế thì xác định luôn rồi

Tính theo giờ US nhé heopro :)
ủa zaz hả?
2h chiều mai lận hả? nếu chính xác như thế thì chờ đến 3h ngày mai luôn... nếu k có động tĩnh gì thì hiểu...

dis là gì mọi người:binhsua168::binhsua168:

mình dis thành công và nó trả tiền rồi trên đó nó vẫn chia lãi ko bit mai nó có pay ko nhỉ ;))

mình dis thành công và nó trả tiền rồi trên đó nó vẫn chia lãi ko bit mai nó có pay ko nhỉ ;))
ngày mai sẽ có kết quả tất cả , huhu, hi vọng nó sẽ paid và sống thêm 1--2 chu kỳ nữa chứ đừng để mọi người dis :binhsua58:

Dạo này ảm đảm quạ, mong nó pay ngon vớt vát RAF mà nó cũng ra đi luôn.

Khẩn cấp : Đề nghị anh em mở dispute Payza đi nhé. Theo mình thì nó scam rồi, admin PDS đang rút $ từ acc Payza của hắn qua account phụ là [email protected] về Payza card để rút $ mặt ra đó.
Tin hay không tùy các bạn. Dispute khi Payza card của PDS còn $.

bac invest chi moi nguoi dis đi :binhsua58:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week