Matrix ProDailyShare - 3%/ngày trong 125 ngày có cổng pz, site ổn định!!!!

Status
Not open for further replies.
thế là e nó đã ra đi thật à

Chứ còn tiếc nuối gì nữa hỉ ? ông này chơi site nào cũng die, bữa sau có chơi site nào nói tui để tui tránh ra nha kaka

Site đầu tiên mình đầu tư với 1$ làm vốn đầu tiên nhờ gõ capcha toét mắt. Sau đó mạnh dạn dep vào 40$. Đã rút ra thừa vốn. kể mà nó die cũng đc rồi nhưng mà vẫn thấy nuối tiếc 1 cái gì đó. Đúng là cái gì đầu tiên cũng dành nhiều tình cảm. Mình vẫn hi vọng nó trở lại.

vĩnh biệt luôn, mồ hôi xương máu của ta!! LR ơi!!

ban đầu mình đã khuyến cáo các bạn chơi pz nhé và mình hiện tại cũng chỉ chơi loại này thôi, site nào cho rửa thì kiếm về thêm tí LR ko thì thôi chứ ko ham :v :v

Chứ còn tiếc nuối gì nữa hỉ ? ông này chơi site nào cũng die, bữa sau có chơi site nào nói tui để tui tránh ra nha kaka

đổ oan cho e. site này e chơi đầu tiên mà.e mang về đó đại gia à.e chơi nó hết mấy chu kỳ rồi đại gia vào sau đấy chư.
trc nó là 10%/30day mà. giờ nó ra đi cũng là thanh thản rồi còn gì:hihi::hihi::hihi:

Bác nào open dispute check xem thế nào, mình đã được nó reserved khoản còn lại = tổng dep - tổng rút ( ngày trước có 2 lệnh rút về PZ )

pz dis đã thành công rồi nhé anh em, ai rút về pz thì nó trừ ra

Mình cũng dis PZ thành công rồi kaka :)

Nó trừ số tiền đã with về PZ ra số tiền DIS đc, còn lãi tiền đã rút về LR :)

Last edited by a moderator:
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Không, site scam rồi nha !!!!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week