[profittask.com]_kiếm 2-5$/day rất đơn giản

bác cho e hỏi: e làm cái googleru thì tack thứ 2 nó hiện thế này:Проверьте, чтобы регион поиска был установлен "Молдова"
xong mình coppy Молдова vào chỗ tìm kiếm gần đây thì nó bảo mã bưu điện hoặc thành phố ko hợp lệ là sao.:eek:
bạn copy từ này xong dán vào : Москва

thế lúc nào dán vào mà nó ko dc thì đổi sang mockba rồi dán vào hả bạn.mình hỏi thêm cái chỗ ctrl +f để tìm trang web ấy.của mình nó không tìm dc trang web.:eek:

ko có task à AE, mà cho hỏi cái fake ip mình luôn luôn bật khi đang làm à?
Vừa có 2 task nó bảo vào tài khoản của nó trên mạng xã hội VK và face thì làm sao thế thớt

ko có task à AE, mà cho hỏi cái fake ip mình luôn luôn bật khi đang làm à?
Vừa có 2 task nó bảo vào tài khoản của nó trên mạng xã hội VK và face thì làm sao thế thớt
sáng h` tui vào chả đc cái task nào , pó tay

các bạn vào cài đặt như hình.nhớ fake ip trước khi mở soft

mình đang làm task này, ko biết thớt đã làm thành côgn qua chưa, step 1 là vào vk.com, step 2 vào cái trang mà [toàn là số].ru
Step 3 of 5
Поставьте "МНЕ НРАВИТСЯ" и навидите курсор на ваш аватар так, чтобы было видно ваше имя Бухгалтерское сопровождение любого вида деятельности для организаций и индивидуальных предпринимателей.

mình đang làm task này, ko biết thớt đã làm thành côgn qua chưa, step 1 là vào vk.com, step 2 vào cái trang mà [toàn là số].ru
Step 3 of 5
Поставьте "МНЕ НРАВИТСЯ" и навидите курсор на ваш аватар так, чтобы было видно ваше имя Бухгалтерское сопровождение любого вида деятельности для организаций и индивидуальных предпринимателей.
mình ko chiến những task đó.mình chỉ chiến google với yandex thôi. :)

Mình nhớ là chưa cài vk với facebook mà vẫn có task vk,facebook,twitter mới ghê
Còn bạn nào chưa bít làm có thể qua topic này để xem để xem,mình có hướng dẫn đầy đủ

2acc lập mới là 2 ip khác nhau à bạn.xong mình fake ip xong tắt đi làm acc 1 xong lại fake ip đi làm acc 2 dc ko bạn ơi:eek:
ý mình là bạn lập thêm 1 acc nữa/ acc nào ko ra task thì đăng nhập acc còn lại sẽ ra task để chiến.cứ xoay vòng như thế

đã thấy bài viết của mình len lỏi đến các diễn đàn khác. bê nguyên si . ko hỏi mà cũng ko thấy trính nguồn.nhớ thánh này từng chửi mình vì ko cấp sock cho ( ko phải ref) .thanh niên cứng =))

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back