[profittask.com]_kiếm 2-5$/day rất đơn giản

nangkiemhung

Senior
Reactions
203
MR
0.001
X.com
khi acc kiếm đc trên 200rup thì nick của các bạn ''moderate'' các bạn có thể kiếm tiền bằng điều độ (như kiểu chấm bài thi ý)

sẽ đc 0.1 rup cho mỗi lần điều độ

congkick12

Junior
Reactions
37
MR
0.090
ip us mình thử thay mà ko có tanks :(
mình tính nhé 5p 1 task đấy là nhanh rồi đó . 1 task dc 1,5 rúp
==>1 tiếng dc 18 rúp , 2 tiếng dc 36 rúp , 3 tiếng dc 54 rúp , 4 tiếng dc 72 rúp
==> 1 ngày cao nhất làm dc khoảng 2 $ là căng . nhưng vấn đề là ip us mnihf thay hoài mà ko có task nào cả =)) lên cái này
đúng là dành cho ng chuyên cần

it0070

Junior
Reactions
32
MR
0.001
Thớt có chơi ProfitTask Online (profittask.com/online)chưa thớt? Cho mình hỏi cái.
Lúc cái step yêu cầu mở 4 trang web chẳng hạn, mỗi web cho 1 cái screenshoot thì Online làm sao thớt. Hình như chỉ gửi ảnh được một lần thôi? (k nhớ kĩ tại có làm online 1 lần à mà chưa tới bước đó nữa)
Tại tính làm trên máy của chị, mà ngặt cái bã không cho cài thêm phần mềm -_- Ai biết chỉ mình với.

Thớt có chơi ProfitTask Online (profittask.com/online)chưa thớt? Cho mình hỏi cái.
Lúc cái step yêu cầu mở 4 trang web chẳng hạn, mỗi web cho 1 cái screenshoot thì Online làm sao thớt. Hình như chỉ gửi ảnh được một lần thôi? (k nhớ kĩ tại có làm online 1 lần à mà chưa tới bước đó nữa)
Tại tính làm trên máy của chị, mà ngặt cái bã không cho cài thêm phần mềm -_- Ai biết chỉ mình với.
mỗi step gửi 1 hình thôi bạn ạ.

bạn cứ mở 4 tab nhưng chỉ chụp 1 tab để gửi là đc.he

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,884
176,345
Latest member
Debetrocks

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week